Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde nakusubiria ukuu wa wiliya, aangukia pua, puu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muarubaini, May 9, 2012.

  1. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibonde wa claud amekuwa akijipendekeza kwa mkuu wa kaya na chama cha magamba akitegemea atapata fadhila ya ukuu wa wiliya lakini ndoto hiyo imezidi kufifia hasa baada ya majina ya wakuu wa wilaya wapya kutoka huku kibonde huyu akiwa hayumo. Chazo chetu kutoka moja ya rafiki zake wa karibu kinasema kibonde alipania sana safari hii ukizingatia mkuu wa kaya hategemewi tena kufanya uteuza mwingine labda itokee dhararu. Kibonde maji huyo anaonekana kukosa raha pale baada ya kugundua kuwa juhudi zake za kujipendekeza zimeambulia patupu. Ushauri: kibonde, uwezo wa mtu ndo humpeleka mtu mbele, kujipendekeza na unafiki amboa kwa mwenye akili huutambua kwa haraka. Is better to be u and speak ur mind than being other people vuvuzela and expect reward, learn from people like Ulimwengu.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rais hawezi kumteua mtu kibonde kama Kibonde.
     
  3. King2

    King2 JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mgonjwa huyo nani atamteua.
     
  4. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Yani jina kibonde linasadifu ukibonde wake hata akatambikie no cheo ataishia kujipendekeza tu
     
  5. M

    Mahoo Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba majina ya hao wakuu wa wilaya wapya na ya wale waliotemwa
     
  6. n

    nketi JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duniani kuna mambo.
     
  7. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena yale ya ajabu
     
  8. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aombe nafasi za makatibu tarafa zimetangazwa mjazi
     
  9. Frank Alfred

    Frank Alfred Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ngoja akome maana amekuwa akitukela sna sisi wavaa magwanda,akafie mbali vyeo haviji kwa kujipendekeza kwa mtu!
     
  10. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi yule mpenda sifa mwingine-Richard Kasesela kafanikiwa kuukwaa ukuu wa wilaya? au anavizia ukatibu mkuu kwenye wizara?
     
  11. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu maradhi ni jambo la kawaida katika uhai na maisha ya mwanadamu......!
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,666
    Trophy Points: 280
    Yaani Nape ameshindwa kumuombea Udc rafiki yake William Malecela? kweli Nape hana ushawishi wowote kwenye hizi teuzi. Le Mutus imekula kwako.
     
  13. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Anaumwa nini?
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ameangukia Masaburi kwenye tope.
     
  15. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 819
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    wewe ni kibonde
     
  16. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 819
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kibonde nimgonjwa wa akili,i mean ana personality disorder, ana poor insight kumtibu ni vgum siku moja mtamuona akiokota makopo!
     
  17. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 819
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    ana verbal diarrhoea
     
Loading...