Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde na zitto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Iteitei Lya Kitee, Jun 14, 2011.

  1. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyu Kibonde vp?Ni mzima kweli?Hapa anatumia nguvu nyiiingi kukosoa approach ya Zitto kwenye hili sakata la 'allowances".
    Is he paid to attack off?
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yule wa kuliwa tu......hana jipya kabisa, anataka aiingie kwenye payrolll ya mafisadi...
     
  3. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyo jamaa nina wasiwasi na uwezo wake wa ki akili, yupo kibinafsi zaidi, hata sugu anamjua
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    na yeye si wakina wakina sisemimchanga wa pwani huoooooooooooo
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    haina haja ya kumlaumu, mbona siye tunatumia nguvu hiyohiyo kumuunga mkono?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    ndio tatizo la chadema wengi.
    kila anaepinga wana mu attack....
    tena mtu kama kibonde ambae anajulikana wazi ni ccm
    sasa wa nini kutumia nguvu nyingi kum attack?????????

    common sense is not common kwa kweli..
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hajawahi kuwa na uwezo huo,yule ni mcheza mnanda tu.Mtu wa kujipendekeza,hana jipya.
     
  8. L

    Lua JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu m2 ni wa kumuacha 2 coz kishalaaniwa na m/mungu.
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu kula tano,
    Kunawatu humu wangekuwa na uwezo wangekuwa madikteta wabaya sana wanao penda kusikia yale wanayoyapenda tu.
    Njoo na hoja na sikulaumu kwa mtazamo wa mwenzako kwakuwa hukubaliani nao, we nani kakulaumu kumuunga mkono zitto?
    JF sikuhizi imekuaje watu ni kulia lia tuuu badala ya kuja na hoja.
    Kama Kibonde anakuboa nenda kasome tanzania daima lina yale unapenda kusikia
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,599
    Likes Received: 9,156
    Trophy Points: 280
    Yeye ni presenter wa Radio sasa anawakilisha mapenzi yake au sera ya kituo. Clouds watangaze wazi kuwa wao ni pro CCM kama radio Uhuru sidhani kama kuna mtu atawafatafata tena
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hana upeo wa kuchambua mambo (ana akili ya kuvalia suruali tu) nafikiri yeye aendelee na biashara yake ya u-MC wa kitchen party na matangazo ya pombe haya ya uchambuzi wa mambo ya kitaifa hawezi anajadili posho ambazo hajui hata wabunge wanapokea posho za aina ngapi.
     
  12. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu mpya wa mkoa wa....................
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Unataka uletewe Samansi nyumbani kwako? Clouds ni CCM Daima.
     
  14. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu kula tano na wewe
     
  15. P

    Paul S.S Verified User

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu unaishi dunia ipi wewe?
    Dhana ya uhuru wa kuongea na uhuru a vyombo vya habari uko wapi?
    Kama vipi we kasome tanzania daima na uwaambie watangaze kama ni pro cdm
     
  16. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kibonde yupo kwa ajili ya kuficha maovu ya mafisdi na kulinda chama tawala.
    clauz fm si radio huru tena baada ya mafisadi kujipenyeza na kufanikiwa kubadili mtizamo huru wa hiyo radio ambayo ilikuwa na mijada motomoto na huru. kwa udhibitisho zaidi kwa wanajf sikilizeni comments za watangazaji wa habari za magazeti , asubuhi saa1:50 kila siku.
     
  17. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :a s 114:
     
  18. L

    LAT JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    vvvvv

    yaani nimecheka sana, avatar nzuri sana ila maana ya id yako kwa kichaga ndiyo sina mbavu
     
  19. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Culdnt agree more, why is he always critisizing CDM side and praising CCM side! cant be a coincidence the formula for him is the same all the time, always!
     
  20. t

    tambarare Senior Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fungus wamefika kichwani jamani mbona hamsikiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...