Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kibonde na utetezi wa viongozi wastaafu na walinzi wao.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makene, Oct 10, 2012.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je kuna sheria inayozuia wasikilizaji wa kesi mahakamani hata kama kesi ile inazungumziwa katika chamber court.
    Kuhusiana na yaliyotokea leo katika mahakama ya kisutu, je ni halali kuzuia waandishi wa habari kufuatilia kesi inayomhusu rais wa zamani.
    Je isingekuwa busara kuhamisha mahakama ikafanyiwe nyumbani kwa raisi Mwinyi badala ya kuipeleka mahakamani na kuzuia watu kuisikilia?
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,163
    Likes Received: 11,439
    Trophy Points: 280
    Chamber wanaingia wahusika.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kibonde tunamfahamu kwa kutetea uozo. Pia anatumia lugha ya matusi mfano kuwaita watanzania wanaoamini kuhusu mambo ya ushirikina kuwa ni washenzi.
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,218
    Trophy Points: 280
    Makene acha kujishushia hadhi kwa kujadili asemacho huyo, anatumia platform ya redio kusema ujinga ili ajadiliwe naye apate umaarufu bila kujali anajadiliwa kwa kauli za kijinga
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Absolutely....Huyu bwana anakuzwa sana hapa JF sijui kuna interest gani behind.
     
  6. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si nasikia wanajiita madaktari bingwa wa burudani nchini pamoja na wale wenzake wawili.
     
  7. Magwangala

    Magwangala JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 1,730
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Hao wawili ni kina nani mkuu?
     
  8. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,097
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Kibonde nae ni bonde tu! Jina linamdhuru, awaulize wazazi wake kwanini kwenye majina yake kuna Kibonde.
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    hii thread nimeidharau
     
  10. B

    Baba Hellen JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yule jamaa anajiona some one who is very special ni mbumbu kama sura yake
     
  11. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tumemsema sana huyu bwana, lakn haonyesh dalil ya kubadilika. Nadhan tuwaachie Clouds wenyewe, huenda maneno yake huwa yanasaidia clouds kuingiza mapato kwenye comments sms wanazotuma wasikilizaji...!!
     
  12. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Timu inayofungwa fungwa hovyo inaitwa kibonde. Majina yanaharibu. Jaribu kumuita mwanao kamanda uone. BTW, bado mnasikiliza show ya Kibonde? Mna moyo sana.
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Wewe ni Tumaini Makene? Uko low kiasi hiki mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rais mstaafu Mwinyi anaishi kwa fedha ya walipa kodi wa Tanzania, hivyo wananchi wana haki ya kujua mambo yanayomsibu. Walinzi alionao wanagharimiwa na fedha za umma, na kazi yao ni kulinda usalama wake na wala siyo kubughudhi wananchi ambao kwa namna yeyote ile hawatishii hata kidogo usalama huo.
     
  15. t

    tues New Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kitu walichokifanya hawakijui........... Hakuna sheria inayokataza hilo
     
  16. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,253
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kibonde anajifanya mjuaji lakini hana lolote.
     
  17. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Atatetea Kila kitu VIGOGO Wanavyofanya ???

    [​IMG]
     
Loading...