Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde na Malaria Sugu wapeta viti maalum?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Nov 9, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,476
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Jamani nasikia yule mtangazaji aliyewekeana bifu na Mheshimiwa Sugu jina lake limekosewa liko kwenye majina ya viti maalum ya wanawake. Sina uhakika rafiki yangu MS kama yumo au kazi yake ilikuwa kushikilia mapembe tu LOL!
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwani Malaria sugu ndo kibonde?
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hii ungeipeleka kwenye jokes mtu wangu. Nina machungu na Kikwete sana
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,476
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Hata ukibadili majina tunakuona tu pole ndugu yangu MS nilikwambia wale jamaa hawafai wakimaliza uchaguzi hawakutambui tena subiri 2015.
     
  5. k

    kiche JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kibonde siyo kwamba ni kada wa chama,tatizo lake anajifanya anajua kila kitu kumbe hana akili zaidi ya kupepeta mdomo,mi binafsi naamini ana matatizo ya akili,kuna kipindi aliwakebei wanafunzi wa Ifm kuwa wanagomea test kisa wameambiwa wafanye test 3 kwa siku!,akadai ni ajabu kugomea test!inashangaza hajui kuwa test ni sehemu za mitihani,jamani msameheni bure kichwani ni kiazi.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahaha,dah sasa watamkumbuka wapi tena hawa?
    labda tusubiri ukuu wa mkoa na wilaya
     
  7. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Karne hii ukiona kijana anajipendekeza ccm kama anavyofanya Kibonde ujue ni mgonjwa wa akili! Kwa lipi CCM walichokifanya nchi hii kama sio kutu let down na kuifanya Tanzania nchi ya kibabaishaji na ujanjajanja wa kijinga kabisa. Tz is the only country kiongozi analigharimu taifa mabilion ya mapesa kama kina chenge, Mrema wa Tanroad, Mlamba Mgonja na wengine wengi na bado chombo cha kuzuia rushwa kinajitokeza hadharani na kusafusha uozo huu!
    Accountability ni sifuri!
    Inashangaza sana kuona kijana ambaye ni independent thinker akiegemea serikali ya CCM inayofanya haya! Future ya taifa hili iko hatarini kama watu wenyewe ndio ninyi akina Kibobe.
     
  8. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ah si unakumbuka wakati mkwere anaingia madarakani alitoa ukuu wa wilaya kwa waandishi wengi sana,sasa naye anavizia nafasi hiyo ila wenzie walimpa mkwere ile furaha yake,kama yeye hajatoa ajiandae kutoa na mkwere kamwe hatamwangusha kwani ni mwingi wa fadhila hasa katika swala hilo.nafikiri kibonde umeelewa haviji bure panua!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...