Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde mkristu asiyeamini ukristu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by carefree, Mar 9, 2011.

  1. c

    carefree JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Nimesikiliza kwenye kipindi chake cha jahazi anabisha kuwa hakuna miujiza ya uponyaji . Lakini kwa walio wa Kristu wanaamini kila jambo linawezekana endapo utaomba kwa imani . Au kibonde anaabudu kwa shehe yahaya ?
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mbona kibondw nilikuwa nae Loliondo, kwann aisiamini miujiza
     
  3. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Nadhani baada ya kutoka hakupona ndio sbb
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tupe habari kamili alitoa hoja gani kusema hivyo kama alitoa hoja ziweke hapa
     
  5. c

    carefree JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Anabisha mpk regina mwalekwa amemuambia itabidi waongee baada ya kipindi
     
  6. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    huyu jamaa bado anasikika humu ndani ya jf ... ntatuma ma6bi kwa invisible atuandalie jf kibonde huko tumdiscuss,tumchambue ,tumtukane ,yani tumfanye kila tunachotaka ,mana ktk majukwaa mengine anakera ,lol!!
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu kwani kuna dini mpya Tz inaitwa Shk Yahya?
     
  8. c

    carefree JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    alisema babu atoe dawa kwa wataalam wa afya ipelekwe maabara kupimwa kama kweli inauwezo wa kutibu wenzake wakamwambia babu ameshasema ni miujiza sasa maabara inahuuu . Yeye akaanza kutoa mfano ndugu yake alikufa baada ya kuambewa huku akitaka waliopona ukimwi waende na vyeti vyao clouds halafu awapeleke kupimwa vinginevyo yeye hakubaliani na wanaodai wamekunywa dawa wamepona
     
  9. c

    carefree JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    yaani kuabudu ile midude iliyowekwa kumuimarishia ulinzi mkuu wa kaya teh teh teh
     
  10. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,308
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ni yale yale ya Kakobe kutmia TV kuonyesha anaponyesha. Inapokuja kwa Babu anamwandama . Kibonde alikuwa Loliondo na kanywa dawa. Kama imani yake ndio hiyo alienda ku,jaribu Mungu? Nahaponi hizo HIV zake na tuone
     
  11. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi naona tunazidi kumpa umaarufu usio na sababu Kibonde Sidhani kama hata yeye anaamini hoja anazotoa labda kama kuna kukatika kwa mawasiliano kati ya aongeacho na tafsiri kwenye ubongo wake.
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwani mkùu analindwa na midude?
     
  13. c

    carefree JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    inawezekana alikunywa akapona halafu akachapa mwenye ngoma sasa vijidudu vinakimbia mchakamchaka ndiyo maana anahasira kwani babu anasema dawa ni mara moja tu
     
  14. c

    carefree JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    haukuwa nchini wakati akizindua kampeni zake jangwani alianguka jukwaani shehe yahaya akasema anamuimarishia ulinzi wa majini
     
  15. m

    marco thomas Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Atawaumiza kichwa, akiongea pumba achaneni nazo. Tumishamzoea
     
  16. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kibonde is bogus,silly na kilaza tuu si tulishawekewaga matokeo yake humu
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    toka hii dawa ijulikane jamaa linaponda kishenzi siku ya nne sasa hii jamaa anang'ang'ania kishenzi eti wataalam wa wizara ya afya waende wakapime haamini km yule mchungaji anaweza ponya kwa NGUVU YA MUNGU. Nadhani jamii ya watu km kibonde ni wale wanataka awe mzungu kavumbua maana kasisitiza mnoo uchunguzi wa maabara. jamaa bogus wa kutupwaa na ubishi kwake ni proffesion kabsaaaaaaa
     
  18. S

    SURNAME Member

    #18
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibonde sio swala la msingi kumjadili.Huyu jamaa uelewa wake ni mdogo,anapinga hata mambo ya maendeleo huyu ndio alikuwa hapendi na alisema CHADEMA hakiwezi kushinda,alisema SUGU hatachukua ubunge.Kibonde dr.yeye,karani yeye,hakimu yeye.sijui kama umewahi kusikia akiongea points zaidi ya pumba.
     
  19. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #19
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Binafsi inanikera sana mijadala inamhusu huyo kichwamaji a.k.a watermelon.....kwaniiini?!!!why great thinkers eh? Mtaniwia radhi kama nakosea but nadhani cc ndo bogus(hewa)empty mind.
     
  20. c

    carefree JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Wanasema siku zote mshika mawili moja humponyoka sasa yeye uandishi ulishamponyoka zamani amebaki mc ambaye kazi yake ni kusema chochote mradi muda uende siku ipite
     
Loading...