Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde, Jahazi, Clouds FM na maneno mbofumbofu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Al Zagawi, Mar 12, 2010.

  1. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nipo nasikiliza Jahazi kutoka Clouds FM....

    Kitu sijakipenda ni namna Kibonde ametumia kipindi cha leo kusema maneno mbofumbofu dhidi ya Sugu....asili ya ugomvi ukiwa ni mradi wa Zinduka...

    Mi ufahamu wangu ni kuwa Zinduka haikuwa na ukweli wowote kutoka katika nafsi za waandaaji zaidi ya kuwa ni mradi wa kutengeneza pesa kama vile tunavyofahamu kuwa waingiaji pale walitoa kiingilio....tofauti na miradi mingine mfano ya ukimwi n.k.

    Naamini kuna mengi katika hili suala ambayo siyajui....naomba wajuvi wanipe info zaidi..
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyo kibonde naye utadhani wale waghani mashairi kwenye rusha roho! kwani ndio dhumuni la kipindi cha jahazi?? low mind!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ngoja wapandishwe Kizimbani kwa utapeli hao akina Kibonde ndo watatia akilini.
    Sa Kibonde anaanza kuongelea ishu hiyo kwenye taarabu ka vile amekuwa mtu wa mipasho?:mad:
    Kesi ya pili itakayowakabili ni kumdhalilisha RAHISI WA NCHI, na kumfunguza tamasha la uwizi-mtupu!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi huyu kibonde mbona yuko hivi ??
    kama anataka kutoa single basi aingie kwenye ulingo wa kughani ...
     
  5. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani tusimlaumu Kibonde yeye yupo kazi na ametumwa kufanya hivyo, ni kweli ameongea maneno mabaya sana juu ya Sugu, hii yote ni mbinu ya Kusaga ya kumsakama kijana wetu Sugu.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hata kama ni kazi huwezi tumwa kumponda mwenzio na wewe ukakubali ...
    Katumwa na nani?????????????
     
  7. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    shida kubwa naiona hapo ni kuwa hakuna fairness kwa upande clouds, kama wanaona Sugu hana point katika hili jambo wasiicheze ngoma peke yao..wamuite studio wamuhoji aseme lake la moyoni...wathubutu kama hakuna mawaa yoyote kwa upande wao katika hili...
     
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sugu ameshazungumza na Msg Sent, wanatafuta namna ya Kujisafisha lakini Ujumbe umefika mpaka Magogoni
     
  9. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na mwajiri wake.
     
  10. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    jamaa kibaraka tu,na chakufurahisha watanzania sio wajinga ka anavyofikiri, na sio wote wanaosikiliza li redio lao. imefika mahali sasa watanzania tunatakiwa tuwe tunasusia bidhaa za madhalimu kama wakina Kusaga na genge lake lote, wanakera saana, hawaoni aibu kuibia maskini
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,599
    Likes Received: 9,159
    Trophy Points: 280
    Hata kama watamfanyia vitimbi vya namna gani, SUGU ni shujaa. Ameweza kuweka wazi utapeli na ufisadi mkubwa ambao mpaka sasa hivi umeiumbua hata Ikulu kiasi cha kutoa matamko ya kujichanganya katika kujibu hoja za SUGU na kugundulika kuwa Rais naye alifanywa mradi. HEKO SUGU. KWELI WEWE NI " SUGU MOTO CHINI" Nakitafuta sana kibao chako hicho maana umeonyesha njia kwa wale chipukizi.
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimekumbukia hiki kipande katika wimbo wa Ride Natty Ride wa Marley

     
  13. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Sikutegemea kusikia maneno ya kishenzi shenzi toka kwa mtu kama huyu ambaye nilikuwa na muheshimu sana kutokana na kazi yake ambayo kwa upande wangu naikubali, ila kwa maneno yake ya leo juu ya Sugu amejishusha hazi yake na anaonekana kama kibaraka flani hivi.
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani unapoteza uda wako kusikiliza redio hii?
     
  16. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ajira ni ngumu sana. Wakati mwingine inabidi utekeleze maelekezo ya mabosi wako ili kulinda kibarua
     
  17. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Taizo la wabongo yaani sasa hivi Sugu kawa adui wa Raisi!!! amini usiamini hata ile taarifa ya Ikulu ilikuwa na lengo la kushushua Sugu pia.
    Watatumia mbinu nyingi mno kumshugulikia, subirini, hata kesi anaweza kubambikiwa.

    Pole sugu, vumilia yanamwisho haya JK atakapotoka madarani watatuambia ujasiri huo waliutoa wapi?
     
  18. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,971
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Msameheni bure huyu Kibonde njaa inamsumbua,anajua asipofanya hivyo kibarua kitaota mbawa,alafu ni maskini wa ubunifu,mnafikiri atafanyanini,akheri akina Masoud kipanya wenye uwezo wa kutumia jicho la tatu na wenzake wote,much love wherever they are!!
     
  19. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe kabisa huyu jamaa ubunifu ni sifuri kabisa. Mimi sipendi sana namna ambavyo hujifanya kusoma yale magazti ya alasiri. Halfu anvyoongea kama kajaza mate mdomoni. Nadhani ni aina ya mtu ambaye unaweza kumpa bia mbili halafu ukamwambia nitukanie mtu fulani basi akaenda na kuangusha matusi bila mantiki
     
  20. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,971
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Duu,kweli hawa watu hawanafadhila,Sugu huyu huyu Ruge anayemponda na kumdhurumu hakizake ndiye aliyekuwa akimsaidia,mi nakumbuka kipindi cha nyuma kabla Ruge hajamiliki kile kivitara chake alikuwa anauzia sura mjini na ile gari aina ya Honda ya Mzee Sugu,leo hii ananyanyua mdomo na kuponda,fadhila ziende kwa mbuzi tuu,binadamu atakuudhi!!
     
Loading...