Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde atumia redio Clouds kuwadharau wazanzibari zaidi ya mia moja waliopoteza maisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Made aw kubofya, Jul 20, 2012.

  1. M

    Made aw kubofya Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika ya Hali isiyo ya kawaida ikiwa mwendelezo wa habari ambazo ziko biase jana jioni KIBONDE ametoa mpya aliposema redioni kuwa haikuwa saws wabunge kutoka nje ili Kwenda kupanga namana ya Kwenda Znz na kusaidia kwenye uokozi.
    Hata Kama KIBONDE anatafuta ukuu wa Wilaya tafadhali imefika Wakati sasa Kusaga amwonye asiharibu clouds. Kama anataka akaombe kazi REDIO Tanzania.
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ana haki ya kikatiba kutoa maoni yake!
     
  3. by default

    by default JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sababu zanzibar ni majiran zetu kama kenya.wazanzibar sijui wako je? Daini freedom yenu bhana muwe kama sudan kusini mtaendelea je kuwa chini ya muungano chekni wabunge wenu kuptia magamba wakifika uku wanajifananisha na wabunge wa tanzania bara wanawatenga.chekni uko zenji mmaombolez uku bongo tupo bize na miangaiko yetu amkeni
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    ni mpambe wa bibi kiroboto.
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hata mimi sikuona sababu ya kuhairisha bunge,kwa hili I do concur with his opinion!
     
  6. Meljons

    Meljons JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 2,442
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hii tittle yako haijaendana na habari yenyewe. Tafuta tittle nyingine.
     
  7. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una akili sana mkuu!
     
  8. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hayo yalikuwa mawazo yake je walipotoka nje waliweza kwenda znz? jibu hapana mpaka bunge lilipowatafutia usafiri kwa hiyo haikuwa na maana kuwahi kutoka.
     
  9. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,082
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Maoni yasiyozingatia utu na watu ujue maoni hayo yatakuwa na msukumo wa shetani. Hii msg inatakiwa imshitue ili ajue anachokifanya sicho, kwani hakipendezi masikioni mwa watu kwahiyo abadili hiyo tabia.
     
  10. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kaka unajua umeshakalili na hii inakupeleka pabaya.eti kila anachojadili kibonde clouds basi lazima kiletwe JF.huu unakua ushamba muda mwingine.kwa akili zako kabisa ukiangalia tittle yko ya ulichokiandika hapa kinawiana vp sasa.acheni kumpandisha mtu.mi nmekua nawashangaa sana mnakua km walimbukeni flan kila kukicha clouds,kibonde mara kusaga.how come ua great thinker bana.
     
  11. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mwajua ninyi hamja wahi kutwa na haya majanga tatizo letu hapa ni kuwa viongozi wetu huchukulia vipi matukio kama haya yanapo tokea?

    Haya Meri ilizama serikali na bunge wao wako kimya walipo zipata hizo taarifa wali toa tamko kwa taifa?? no ni wapinzani walianza kushikia kidedea,

    Tukio limetokea Waziri au wizara husika zilitoa taarifa ya dharula kuwa wana fuatailia issue fulani imetokea kwa Speaker? wajua kuna mtu kwa Radio Clouds alisema kuna nchi zingine kuna Chain of Command hapa nchini kwetu hakuna kabisa serikali imekuwa ya kulzimishwa na kusukumwa kwa kila jambo kuamua au kushinikizwa kwa kila jambo yenyewe haiwezi kuwajibikaaaaa.

    Haya kule kigoma kuna meri ina miaka 100 na bado ina operate hilo hamlioni nyie wakina kibondee au mpaka wapinzani nao wagome kwa hilo????

    JK huko kwetu mwanza alitoa ahadi ya kununua meri mpya kwa ziwa victoria mpaka leo hakuna kitu yaaani serikali wao wamekali tu kucheza na deals ziku zote za Dhahabu,Uranium, Gas na petrol period.

    Haya basi tusema wabunge walikosea toka basi nje, Turudi upande wa hiyo serikali mwaitetea
    Marine (Navy) iko wapi na inafanya nini mbona hawako ready all the time kwa rescue kama hizi? wakija USA marine hapa ndio twaiona Marine yetu wakifanya excersie kwa bahari na kukimbiza kimbiza viboat vyao ila majanga yakitokea wao wana kuwa wa mwisho kupata taarifa aibu gani hii


     
  12. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145




    Kibonde hupenda ku crash wenzake wakitoa maoni na yeye pia twa mcrash kwa maoni yake aliyo yatoa kwa Radio si wote tuna uhuru wa kutoa maoni na kupingana kwa hoja tuzitoazo sasa tuone ya kwake inachukuliwa vipi kwa wananchii je hoja yake ni ya

    "kimasaburi eeeeeeehhhhhh,"



     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Meri= Meli.
     
  14. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    bunge kuahirishwa kwa sababu janga kama hili sioni tatizo ingekuwa limeahirishwa kwa sababu ya raha ningeona kuna tatizo.
    zipo sababu za kijamii na kisiasa kwa wabunge kuhudhuria na kuwafariji wafiwa na waliopotelewa na ndugu zao.
     
  15. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Thanks mkuu ila nina tatizo la R na L me mtu wa Mwanza mkuuu pole sana kwa kosa lililo jitokeza kwa maandishi
     
Loading...