Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde ataka Bia iruhusiwe maofisi ya Serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MgungaMiba, Jun 25, 2012.

  1. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Kwenye kipindi cha Jahazi jioni hii, mtangazaji Ephraim Kibonde amependekeza Bia (Bariidi!) zipatiwe wafanyakazi maofisini kwa sababu zifuatazo;

    1. Wafanyakazi watazidisha biidii ya kwenda kazini.
    2. Mazungumzo baina ya wafanyakazi na Mabosi wao yatakuwa ya uwazi zaidi (kwani watu wakishalewa wanaongea kwa uwazi zaidi bila hofu!)
    3. Malalamiko ya kuongezwa mishahara hayatakuwepo.
     
  2. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,655
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Nilivoona heading nikahisi leo kaongea point ukizingatia bia ndo uti wa mgongo wa bajeti yetu, lkn kwa point hizo inabidi akapimwe akili.
     
  3. D

    Dr Amri Mabewa Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpumbavu kabisa,utajisikiaje unaenda theatra kufanyiwa operation na Dr amepata kileo au unasomewa hukumu na hakimu aliye kwenye kileo,huyu jamaa anatumia nini kufikiria?he must be stupid!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmh....nafikiri sassa tuache kumjadili huyu ****
     
  5. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kibonde yuko sahihi.
    Kwanza watumishi wengi wanakunywa bia wakati wa kazi, pili pesa nyingi ya rushwa ndiyo hutumika kunywea bia, tatu kwa matumizi makubwa ya bia tutapata ushuru na kodi kwa serikari.
     
  6. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehehehehhehe
     
  7. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    juzi nipo hospital nilienda kwa mishe zangu tu sikuwa mgonjwa walanini,nikamuuliza nesi doctor yuko wapi,kwa kuwa ananielewa akaniambia kuwa kaenda kupata kinywaji kidogo ila kanipa nomber na kusisitiza:(akija mgonjwa tu ni beep) vipi ni mbeep?!(nesi aliuliza)nikamwambia mbepp kweli baada ya nusu saa alikuja nusu mzima nusu pombe nikamzuga gonjwa lisiloeleweka nikasepa(labda ni tamaduni yetu kunywa pombe wakati wa kazi si mbaya wazisambaze maofisini)
     
  8. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Anaifahamu pombe?
     
  9. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu unamuonea Kibonde. That man is not stupid at all.
    SHE IS AN IDIOT!
     
  10. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kha! KIIBONDEEEE .................. tena? ngoja nikapumzike waungwana kama vip keshoooooooo
     
  11. G

    George farahani Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Real kibonde need help,coz its seems like he is sick mentaly.daaaa all days talking pumba only.
     
  12. G

    Ginner JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ipo siku kibonde akicheka wapuuzi wachache wanaojiita pia great thinkers wataleta hapa jukwaani uzi "leo kibonde kafurai".....kwanini kila akisemacho kibonde mnakifanya wimbo wa taifa....ivi ni kweli hakuna ya maana ya kujadili.au mkimwongelea kibonde kuna posho unarudi nayo home....tubadilike bana!
     
  13. i

    ibra919 Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nimjuavyo kibonde ni mtu mwenye utani mwingi,so sitaki kuamini kuwa alikuwaserius ktk hilo ila naamini kunaujumbe alikuwa anaufikisha kwa walengwa hivyo kibonde si mtu wa hovyo kiivyo jipe mda wa kuktafakas4 kauri zake.
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tangu majuzi nimeshasema huyu kibonde ni hasara kwa jamii yetu na hasa ukizingatia ni mtumwa wa mafisadi!

    Mi nafikiri imefikiwa wakati wa kwenda kumpima akili ya huyu ****!
     
  15. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa kapata div ngapi form 4,,au hajafika hata hiyo form 4
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Again!...kibonde ndio nn?
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    hapo red kama yeye anavyozungumzaga maranyingi anatokeaga ulevini
    ndo mana mazungumzo yake ni ya kipumbafupumbafu tuuu
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280

    tehetehetehet kumbe ni mwenzetu mwaya loh
     
  19. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Nadhani Kibonde anadhani kazi zote ni za kuongea tu; maana katika hizo point tatu zilizotajwa sana sana zinahusu kazi inayohusu kuongea kama yake. Akumbuke kwamba wafanyakazi wakinywa pombe kazini kuna hatari zifuatazo:

    1. Hawatakuwa makini na kupitisha mikataba mibovu
    2. Watahatarisha maisha yao na wengine pale kazi yao inapohusu kutumia vyombo vya hatari
    3. Hawatajadili mambo bali kubishana na hata kuishia kurushiana ngumi
    4. Hawatakuwa na staha kwa mmoja na mwenzake ofisini
    5. Madereva watasababisha aksidenti zisizo na msingi
    6. Waongoza ndege watasababisha ndege hata kugongana
    7. Wafanyakazi wengi wa kiume watapatwa na "mifadhaiko" ofisini
    8. Madaktari wengi wataishia kupasua watu vichwa badala ya miguu
    9. Manesi wengi watapeleka wagonjwa mochari badala ya wodini
    10. Askari watawaweka lupango watu wote wanaofika vituo vya polisi, bila kujali wanafika kutoa taarifa za uhalifu au wao ndio wahalifu
    11. Wabunge wengi wataishia kuwatwanga mangumi mheshimiwa spika, naibu spika, na wabunge wengi wa sio na hoja za mshiko
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    YAANI HATA MBWA WAKIONGEA MNALETA hapa JF


    RUBBISH NINCOPOMP
     
Loading...