Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde apewa siku tatu kuomba msamaha wanafunzi wa chuo kikuu cha udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mrx, Feb 6, 2011.

  1. Mrx

    Mrx Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya wanafunzi wa UDSM kuandamana na kutaka waengezewe posho, kibonde atoa mbofumbofu katika kipindi cha jahazi kwenye CLOUDS FM. kwa kuwaambia wanafunzi kuwa wanadai pesa wakati wanavitu vya thamani na pia kuwa wanataka kuendea mabaa, madisko na maklabu ambako yeye anapishana nao huko.
     
  2. E

    ELIHURUMA Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    2namtaka afanye hivyo lasivyo 2tamfanya mby!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehe kibonde sasa naona umaarufu wake unamfikisha pabayaaa
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    na wewe una matatizo...... unampaje promo mtu kama kibonde?

    if you argue with a fool nani ataelewa tofauti yao na yeye?
     
  5. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani sasa umefika wakati wa kuwaminya makoo wale wote wanaojipendekeza na kuleta ushabiki wa kijinga.
    Wanafunzi waanze na Kibonde.
    Wala hawakutakiwa kumpa siku 3 walitakiwa kumfanyia mara moja hii ingekuwa ni fundisho kwa wote wanao jikomba.
    Hata akiomba radhi ni vema wampe kisago.
     
  6. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibonde anapaswa kufundishwa kutumia mdomo wake vizuri

    huwa anaropoka mpaka inakuwa ngumu kumpatia tafsiri
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kapewa siku tatu na nani? Na asipoomba radhi atafanywa nini?
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mmemuandalia adhabu gani?kwa sababu kumnahii....haiwezekani.
     
  9. M

    MC TAYLOR New Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waungwana naomba kuuliza kwani kibonde ana elimu kwa kiwango gani jamani? manake hoja zake siku zote ni za ushabiki tu na udaku!!! nina mashaka na "IQ" yake huyu mtu!
     
  10. c

    cray Senior Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani sisi wengine tuko mbali na hatuna access na FM Clouds, sasa mnaweza angalau kutuwekea picha yake humu jamvini katika thread hii? pleaseeee...
     
  11. k

    khindukhulu Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ye2 haimuhusu coz sisi ndio 2naojua ugumu wa maisha ya sasa hlf atuambie twaenda nazo klabu. That's part of daily life huwez nga'2nia ktb bila kurefresh mind.
     
  12. Martha nindi

    Martha nindi New Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibonde omba tu msamaha yaishe.utachezea bakora its up to u
     
  13. A

    Akiri JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Siku zote ukweli unauma
     
  14. c

    chelenje JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaishi wapi tumfuate kwake?
     
  15. O

    Oooooop Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuu kibonde analo raia wanamtamani jamani mmmm!
     
  16. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    anasema anaishi maeneo ya external ubungo,so siyo mbali na wanapoishi wanafunzi wa udsm -Mabibo hostel,ndo maana anajua kuwa wanatumia boom la kusomea baa na kuleta bugudha wakati yeye kibonde akiwa maeneo ya jirani na kwake e.g club le mambo ,ubungo etc
     
  17. m

    mbunifu New Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini wasomi wasiende kukanusha kwenye radio mlimani pia?
     
  18. D

    Darwin JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    e kibonde.JPG
     
  19. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    :clap2:
     
  20. comson

    comson JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani kibonde kafika huko kwenye elimu ya juu.... kama hajafika huko mclaumu...... kitanda usicholalia hujui kunguni wake....
     
Loading...