Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kibonde anaongea kitu asichokifahamu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DOOKY, Mar 16, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi clouds kwa nn unampa mic huyu jamaa, jioni kwenye Jahazi anasema' mara baada ya Lowassa kuwasiri Kibonde anadai waandishi wea redio ikiwemo ya clouds walimfuata mwenyewe Airport bila kuitwa wakati Lowassa aiita vyombo vya habari. Huyu jamaa anakashifu vyombo vya habari wakati yeye anatumia kupitia habari ya Lowassa anasoma ktk magazeti, na radio huku akijua Clouds pia walikuwepo. Ondoa mti huyu
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hon. Edward Ngoyai Lowassa ndiye rais ajaye wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania 2015. Ukweli mchungu ila inabidi uumeze hivyohivyo.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ukitaka kuwa na mafanikio kwenye siasa za bongo inabidi uwe upande wake, bila hivyo lazima uangukie pua. Lowasa kajiimarisha sana kwenye kila idara
     
  4. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nillijua tu nikiingia jf nitakuta thread ya Kibonde,hata mi nasikiliza ila muwe mnampuuza anaona sifa mnavyomuandika.
     
  5. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    KIBONDE=Kiswahili cha mtaa means Lofa, mjinga na hana lolote. Huenda jina lake na matendo/ maneno yake huakisi anachokiwaza, by the way huyu jamaa alishanichefua tangu siku nyingi sana (esp) katika harakati za uchaguzi mkuu 2010 alikuwa anazungumza upuuzi mtupu na akanifanya nigundue kuwa ktk Clouds FM naweza kusiliza vipindi viwili tu (sports extra na xxL).
     
  6. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jina lenyewe Kibonde, unategemea nini zaidi ya pumba?
     
  7. A

    Aman Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kibonde ndo anatafuta chakula ya watoto,hata ukimpa laki moja,unamshika **** anakubali,wanaume wa namna hii wapo,kujipendekeza kwao ndo maisha.
     
  8. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Copy and paste.
     
  9. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,107
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Si nasikia kuwa huyu ndugu huwa anaumwa-umwa! Yawezekana kaugonjwa kalipandisha homa!
     
  10. M

    Miela Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Kibonde ni jina lake au kuna mtu alimtukana huko shule kwa ukilaza afu jina likashika. Huwa linaongea tu. Sisikilizi walakuangalia clouds sababu yake. Damn you Kibonde.
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,683
    Likes Received: 9,328
    Trophy Points: 280
    Kujadili habari za mtu huyu ni kuivunjia heshima JF.
     
  12. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kibonde????
    D****m wa nani hiyo????
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ndio maana unajikomba kwake? Bora umejisemea ukweli wako (japo naamini hukukusudia kuusema ukweli huu)
     
  14. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kibonde...kibonde kila wakati, nae anapanda chati kwa kujadiliwa JF kila wakati wakuu. Mpotezeeni huyu:A S 13:
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Nilitaka kushangaa mwezi huu upite bila Kibonde kujadiliwa...!!
     
  16. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,145
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Nilimsikiliza siku moja acha kichwa kiume, sirudii tena.
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mods tafadhali hamishieni huu upuuzi JF chitchat.
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama umeshakula kakojoe ukalale toto wewe.
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Njoo nikukojolee!!.....
     
  20. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani wee jamaa kila thread inayomuhusu Lowassa ni lazima utokee!....duu kazi unayo
    ndugu yangu. Hivi uoni kama inajichoresha? Mkuu za mbayuwayu changanya na zako.
    Shame on u
     
Loading...