Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde amtetea Ngeleja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kidotulotokordwak, Jun 21, 2012.

  1. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtangazaj wa clouds fm Ephraim Kibonde leo jioni katika kipindi cha jahaz amemtetea Ngeleja kwa kauli yake ya kukashifu bajeti ya kambi ya upinzani na kuiita bajeti mbadala kitu ambacho Tundu Lissu alikikana na kujbu mapigo kwa kusema kutokana na kanuni za bunge hamna kitu kinachoitwa bajet mbadala na spika wa bunge kukubaliana na kauli ya Lissu.kibonde anasema maige anahak ya kuchangia alivyochangia ila kambi ya upinzani walishindwa kustahimili kaul ya maige.
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kibonde kafanya jahazi likose mvuto tena mimi sisikilizi
     
  3. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Clouds wanatumia redio kuitangaza CCM,

    Chadema msisahau hili mbeleni.
     
  4. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kibonde, acha hizo, mapenzi hayafanywi kihivyo.
     
  5. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,587
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    kibonde ni dhaifu kimwili na kiakili
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Udhaifu wa ki bo nde siyo chembe za mwili
     
  7. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,010
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    ndio mana jahazi lao linazidi kuzama.
     
  8. k

    king86c Senior Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hivi kibonde na ngeleja wote sawa k alitegemea kupata udc lakini ikawa hakuna mamumivu yao wanatema povu na kaka yao nepi
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unajua kupotea muda kusikiliza mgonjwa kama Kibonde ndo yale yale ya kuwa dhaifu
     
  10. k

    king86c Senior Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yani kibbs angekuwa mwepesi wa kufikiri yeye mpaka sasa hivi kazi yake u mc analipa kodi aweke wazi sio kutetea ujinga wa ngeleja
     
  11. M

    Masabaja Senior Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibonde ni tatizo, na kinachomsumbua zaidi kibonde ni unafiki na anafikiri atatoka kwa kujipendekeza. Ni dhairi huyu jamaa ana matatizo tena makubwa nadhani anaitaji msaada maana anajifanya anajua lakini hajui watu wanaomsikiliza ni watu wa aina zote na akuanzia hapa toka wanafunzi wa chuo kikuu mlimani walipokuwa wanadai posho za masoma akawatukana, madaktari walipokuwa wanadai haki zao kawatukana na sasa anawatukana wabunge wa upinzani ukisikiliza jahazi toka juzi amekuwa kibaraka wa kutetea CCM. Ni dhahiri clouds wasipojirekebisha watachokwa na wanachi ni aibu kwa kibonde amabye amekuwa akisakamwa na makundi yote niliyoyataja hapo juu namna anavyoingilia haki yao ya kudai staili zao, sijui kibonde ni nani CCM maana inamuuma sana anaposikia watu wanipinga. Mnafiki kibonde badilika
     
  12. mashami

    mashami Senior Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    msijali tuvumilie 2015 mh.sugu ndio waziri wa habari michezo na utamaduni.
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu Kibonde ni dhaifu nafikiri mpaka ubongo wake!

    Huyu mshikaji Mi simpendi kabisa kwa sababu ya utumwa wake alioukubali ndani ya mafisadi na kujionyesha wazi kuwa ni gamba full.

    Huyu ni zigo kwa Taifa letu!
     
  14. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM 2kiingia 2015 tunaanza na hii redio,na najua mh Sugu atapewa wizara ya habari,na wanabf nae
     
  15. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 852
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kibonde kahongwa na serikal kipindi cha nyumba ni maisha. Kwahiyo anapalilia kibarua. Ndio maana povu linamtoka hovyo.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Huyo nae ni dhaifu kwani anajua anachokiongea? Yan anataka apewe ukuu wa wilaya.
     
  17. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Hivi wajameni hili Neno KIBONDE zamani si tulikuwa tunalitumia Kama DHAIFU (Weak). Kama ni hivyo basi mimi naona huyu bwana KIBONDE tumchukulie Kama jina lake lilivyo....na aungane na list ya VIBONDE wenzake.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
  19. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wakuu, hawa CLOUDS wameiteka Dar sana hasa kwa watu wa kawaida! Wanajifanya wanafanya vitu vya uhakika ila wanapitisha
    ushenzi na KIBONDE huyu na wapambe wake wanaongoza kwa ushenzi huu wa kumsifia jk na serikali wkt wa hoja mbali mbali.
    Wamekuwa msitari wa mbele kukaribisha watukanaji wa upinzani.

    Mimi nyumbani kwangu nilishawapiga stop kuangalia hii tv na redio ila Bw, wakutana nao kwenye Daladala zote za Dar.......!!!!
     
  20. a

    andrews JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
Loading...