Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kibonde aiponza Wizara ya Habari utamaduni na Michezo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Jul 20, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF kutokana na maneno aliyotamka mtangazaji mwandamizi wa kituo cha Radio mawingu(CLOUDS FM)Ephraim Kibonde katika kipindi chake cha Jahazi kuwa "Wabunge kutoka nje baada ya kukataliwa na Spika ni Utovu wa Nidhamu: Kauli hiyo imekuwa chungu sana Maskioni mwa Wabunge ambao wamepanga Kuikwamisha bajeti ya Wizara hiyo hadi hapo atakapoomba msamaha,pia kitendo cha TBC kupika habari kimewakera wabunge wa CUF
    Chanzo Mbunge
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu hivi unauhakika na taarifa unayoisema? je wakati wa tukio la Meli kuzama ni wizara ya elimu na utamaduni wilikuwa inajadili au ni ya ulinzi na usalama?
     
Loading...