Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kibonde afiwa na ndugu yake mwananyamala hospital

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jun 26, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna habari kuwa ndugu wa karibu wa mtangazaji maarufu bw efraim kibonde amefariki dunia katika hospitali ya mwananyamala.
    pole sana KIBONDE na mungu akupe nguvu
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Amekufa wakati mzuri sana wa mgomo wa madaktari maana huwa anawakandia sana wakati walimuokoa kipindi kile mambo yalikuwa magumu!!!! Yaani wewe unatukana wakunga uzazi unagalipo? Tushukuru Mungu kwa madaktari na madawa!!!
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,031
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Source please
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole sana Ephraim Kibonde.
     
  5. k

    kagame Senior Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa ndipo ataweza kutofautisha umuhimu wa kada ya afya na kule kubwabwaja kwake, amekuwa mfuasi wa serikali ya magamba kwa muda mrefu
     
  6. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    pole sana Ndugu Ephraim Kibonde
     
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hizi nyuzi za Kibonde huwa anaanzisha mwenyewe nini !?
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Marehemu Mwenyenzi Mungu amlaze mahala pema peponi!

    Ila Efrahim Kibonde ni mzigo kwa Taifa!
     
  9. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    the superster kibonde.ndugu yangu wherever u a,mind u that jamii forum we ni staa baada ya JK.
     
  10. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,967
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    sio siri hizi thread zingine mnazoanzisha kuhusu EK hazina mana kabisa.au mnamkampenia apewe japo ukuu wa wilaya!!.
     
  11. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naungana Efraim Kibonde kwa msiba alioupata, nimemsikia mwenyewe radion Clouds saa kumi na moja jioni leo....walianzia Kibaha akafia kwa Dr.Mvungi na mwananyamala ni kumhifadhi marehemu. Jamani uhai ni tunu yetu sote basi asiwepo wa kumdhulumu mwenziwake jamani..... Angalia walimchomfanyia Dkt.\masau wamefungia kila kitu jengoni pale Leaders.....taarifa za wagonnjwa wote mali zote kwa maana ya mitambo ya kitabibu kisa mgogoro wao na NSSF nini hatima ya wananchi kwa hiyo unaweza ona hata madaktari wanayo hoja kama ilivo serikali ila hakuna kati yao mwenye haki kudhulumu uhai wetu hilo lieleweke
     
  12. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe kubwabwaja kooooooote bado akiugua anatuletea sisi wenyewe, nilifikri watamsaidia aende India kumbe ni mwenzetu tu, daah.
     
  13. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kaka unampoteza sana huyo jamaa.kwa umaarufu kunuka alionao?kumbuka aliwaponda sana madaktali ule mgomo wa kwanza sasa leo lipo kwake pole mnyakyusa poli.
     
  14. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    dah!pole sana kibonde.naomba usibwabwaje na kuhusianisha mgomo na kifo hicho.

    RIP Ndugu wa kibonde
     
  15. f

    funguo Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rip kibonde... ( ndugu yako)
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Kibonde ndo nani?
     
  17. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    duh!pole kibonde!
     
  18. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani hii habari ya dokta masau ni mpya kwangu yaani ule mgogoro ulifikia huku? Kama kuna uzi wake nipeni link niupitie jama
     
  19. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    huyu dr alianza kubania safari za india unategemea serikali impende?
     
  20. A

    Akida kaka Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani hivi kibonde ndio nini. Sijailewa kabisa.
     
Loading...