Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiboko ya Wanyama Wote

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkwaruzo, May 2, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kuna mwendawazimu mmoja alipita uchi mbugani,
    basi wanyama wote wakaanza kwenda mbio.
    Mbogo akamuuliza simba "hata wewe bwana wa misitu unakimbia?
    Simba "ebo, we umeona wapi mnyama akawa ana mkia mbele?"
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    dah hii kalli lol..
     
  3. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kuna jamaa alimuonea
    huruma mwanamke kwa
    kusimama ktk foleni ya
    mikate kila siku.
    Akamwambia nikuoe utapumzika.
    Mwanamke akamuuliza kwani wewe hujaoa??
    Jamaa akamjibu, akamwambia
    nimeoa na nina wake watatu.
    Mwanamke akamuambia
    bora hiyo foleni ya mikate
    kuliko foleni ya ub**!!
     
  4. a

    allydou JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    huyo dada anaonekana anapenda sana kuchakachuliwa,
     
  5. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mwanaume mmoja siku yake
    ya kwanza ya ndoa yake
    alimuuliza mkewe: "una hakika mm ndiye mwanaume
    wa mwanzo ninayelala nawe?"
    Mke akajibu: "Haswaa mpenzi! Wanaume wengine
    wote tulikuwa hatulali, ni
    shughuli mpaka asubuhi!"
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hii kiboko.....
     
  7. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha kwi kwi kwi teh teh teh vitu vingine sio vya kuuliza
     
  8. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Duh!! Hii mwisho.
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mwanamke: Wewe ndio mwanaume wangu wa kwanza maishani, ndio nitakwita Adam.

    Mwanaume: Mimi nitakwita Peugeot 504
     
  10. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ok,,, sawa wamekusikia
     
  11. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mh! Ona na hii ya wavuta bangi.
    Kibiriti kiliwaishia huku wakiwa wanataka kupiga mzunguko wa pili.
    Mmoja akamwambia mwenzake: Oyaa, nenda kaazime kibiriti kwa jirani.
    Kaenda lkn kwa kutokujua, kazunguka nyumba moja na kurudia ktk nyumba ile ile na kuhodisha.
    "Mwanangu eeh, nimekuja kuazima kibiriti. Mwenzake akamjibu "Unajua vipi, katoka mshkaji kaenda kuazima kwa hapo nyumba ya pili. Kama vipi, tumsubirie atarudi sasa ivi.
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    kumbe hata mi nina tabasamu bomba, sema wa kunichekesha ndio alikuwa hajapatikana
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mh! Bangi!
     
  14. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kwaiyo mm nimeweza?
     
  15. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Baharia Utofauti wake wa
    mwendo ulimfanya
    baba ake amuulize...
    baba: Mbona
    unatembea ivo kama
    unayumbayumba baharia: Unajua baba,
    nimefanya kazi muda
    mrefu ktk meli na kule
    kuna mawimbi, kwaiyo
    kule siwezi kutembea
    sawa sawa, kwaiyo ndiyo nimeshazoea
    kutembea kama nipo
    kule
    baba: Mbona mimi
    mama ako ninalala
    naye mwaka wa 35 na nikitembea sikati
    viuno??
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Nimefurahi sana leo,tupe rahaaaaaaa sorry! Utamuuuuuu
     
  17. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mi nimempata ndo wewe! Umenichekesha hata sijajali mipengo yangu hapa ugenini nilipo.
     
  18. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Okey, makuja na nyengine lakini zote naweka hapa hapa.
     
  19. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Source: Nyepesi nyepesi Radio One.
    Mwanamke mmoja afikishwa mahakamani baada ya kumpiga mumewe kichwani na kumuumiza sana. Jaji akamuuliza: kwanini umempiga mumeo kiti bila ya huruma? Akajibu: nimempiga kiti kwasababu meza ilikuwa nzito sikuweza kuinyanyua.
     
  20. R

    Ramsphilia Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oya unajua bosi anataka kunifukuza kazi kwa sababu ya kucheka!:dance:
     
Loading...