Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiboko ya Karamagi na mrombo Mramba huyu hapa!

Discussion in 'Jamii Photos' started by minda, Sep 16, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Mdogo huyu wa uswazi ameonesha ujasiri wa daraja la kwanza pale alipotamka bayana kwenye "Mr President" yake verse ya 3, inter alia:



    ...Usihangaike kumtafuta Roma…mi!! Hakimu wa getho
    Mwenye sauti ya mamlaka!!! iliyomfikisha Mrombo Keko
    Baada ya kukemea ufisadi na sera za Karamagi
    Na waliokula jasho letu kwenye migodi ya Buzwagi...





    my take;

    je mchango wa huyu kijana na watanzania wengine wenye malalamiko dhidi ya utendaji wa kazi wa mramba na karamagi umechangia kuanguka kwao kisiasa kwenye uchaguzi 2010?
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    dogo yupo vizuri ile mbaya.......na amegoma nyimbo zake kutumiwa kwenye kampeni bila ridhaa yake!
     
  3. D

    Dick JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi anajisaidia haja kubwa, suruali imeshuka!
     
  4. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni msimamo mzuri. Anatumia haki yake ya kimaslahi
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ndivyo alivyo huyo.
     
  6. minda

    minda JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    je mchango wa huyu kijana na watanzania wengine wenye malalamiko dhidi ya utendaji wa kazi wa mramba na karamagi umechangia kuanguka kwao kisiasa kwenye uchaguzi 2010?
     
  7. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Swali ni kwamba Mchango wake, au maoni yake yanathaminiwa na serikali ya Kikwete?
     
  8. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Kiufupi namkubali sana Roma, ana mashairi ya 'kukera' wakubwa ile mbaya. Kuna track inaitwa Mr. President, na yenyewe imetulia sana.
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ok!yuko safi kabisa!
     
  10. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijui nyimbo zake zingine, lakini mr. President naikubali sana.
     
  11. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kata K.
     
  12. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    roma ni mwanaharakati wa ukweli.
     
  13. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yes Kijana amefanya kazi kubwa sana. ule wimbo mashairi yake yamesimama vema sana. Ingawa kasi ya ule wimbo ni kubwa sana kiasi cha baadhi ya watu kushindwa kuelewa nini kinaongelea lakini kwa watu makini ujumbe wake ni mkubwa sana. Big up guy
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    hip hop weweeee
     
Loading...