Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiboko ana uwezo wa kukaa ndani ya maji kwa muda gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matope, Sep 28, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wadau nipo Utete huku kuna bonge la bwawa ambalo wenyeji wanasema kuna mamba kama samaki,pia kuna viboko wengi sana nasikia wanalia sana kwenye maji ila sijamuona hata mmoja,hv wanauwezo wa kukaa muda gani ndani ya maji?
     
  2. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Gooooooooooooooooooooooooooooogle!!!
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    au nenda wikipedia kila kitu kwa mtandao umeshaambiwa google.
     
Loading...