Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiboga na mama mwenye nyumba...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Noti mpya tz, Jul 24, 2012.

  1. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=6]Da Kiboga ambaye ni house girl aliomba aongezwe mshahara.

    mama mwenye nyumba akasikitika sana kwa kitendo hicho mana hakuamini kwa jinsi alivyomlea Kiboga na kumpenda kama mtoto wake itatokea siku atasema hivyo. hivyo ikabidi amuulize.

    Mama: sasa Kiboga, ni kwanini unasema hivyo wataka uongezewe mshahara, kwa sababu zipi za msingi??

    Kiboga: mama, kwa kweli nina sababu tatu 3 za msingi kwanini ninahitaji uniongeze mshahara.

    "kwanza, mimi naweza kunyoosha nguo zaidi yako?"

    Madam: "eeeh! na ni nani kakwambia hivo??"

    Kiboga: Baba kasema hivyo

    apo mama akawa mdogo akaitikia tu

    Kiboga: "Pili, naweza kupika zaidi yako"

    Mama: "sasa Kiboga naona unaleta upuuzi, nani kakudanganya unaweza kupika zaidi yangu nami ndio nimekufundisha??"

    Kiboga: "baba huyo kasema"

    dah apo mama akazidi kuwa mdogo, akauliza

    "ya tatu je?"

    Kiboga: " mi ni zaidi yako kwenye mapenzi pia"

    apo mama akili ikamruka uwiiiii...kwa unyoonge kabisa..!!

    Mama: "na hiyo ni baba amesema??"

    Kiboga: "hapana mama sio baba, dereva ndio kaniambia hivyo"

    DA KIBOGA ALIPEWA ONGEZO LA MSHAHARA KUBWA KULIKO ALIVYOOMBA!!!!!.[/h]
     
  2. C

    Cartoons Senior Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Teh teh teh
     
  3. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    hahahaha!!!!!maaana asingeongezwa mshahara da Kiboga angefikisha salamu kwa Baba na hapo mama angeijutia nafsi na ufuska wake!!!
     
  4. tony22

    tony22 Senior Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ah! awesome
     
  5. tony22

    tony22 Senior Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ah! Presha imepanda presha imeshuka, dereva yupo juu!!!
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Inabidi aweke mambo safi ili asijesema siku "baba kasema"
     
  7. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nice!!
     
  8. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    neat...
     
  9. KML

    KML JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah we mkali ndugu
     
Loading...