Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibinti kina miaka 16 ya kuzaliwa, experience ya miaka 40: HAKISHIKIKI!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, May 16, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bandugu, hapa mtaani kwetu kuna kabinti kanatia fora kwa kuchukua waume za watu pamoja na kutoa uroda dezo dezo. Ni kadogo sana, umri wake n miaka 16 tu bt matendo yake utadhani mtu mzima. Ni majuzi tu kafumaniwa akila uroda na dingi kitambi mme wa mtu akapelekwa polisi kuonywa, sasa jana katoa kali ya mwaka kwa kugonganisha polisi na askari jeshi na kusababisha ugomvi mkubwa. Je huko mnapoishi watu wa aina hii wapo? Kwa kweli mtoto kakubuhu!
     
  2. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    anachukua waume za watu au wenyewn wanamfuata?
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    vipo vingi tu vitoto vya hivyo...... at that age kinakuwa ndo kimenogewa na mchezo wenyewe then hakijielewi. so kwa siku moja kinaweza kupigwa hata na watu watatu tofauti.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Bandugu pole sana lazima YESU ALIKUJA KUOKOA WENYE DHAMBI KAMA HAO NAA SIO WALIIOOKOLEWA
    USHAURI WANGU HUKU ATOPATA MSAADA ILA BINAFSI NASHAURI MCHUKUE MPELEKE .....,KWA WATUMISHI WA MUNGU AMA WACHUNGAJI WATAMSAIDIA ZAIDI
    BE BLESSED ILA MSIDHARAU AU KUMWACHA..SIO YYEEYE HILO NIPEPO LA NGONO NA SIO YEYE WAPO WATUWAZIMA WA KIKE NA NDOA ZAO WANAWATOTO WADOGO KAMA HAWANA AKILI..SO NI MUDA MZURI WATAFUTE WATU WA KANISA WAMSADIE ....POLEN TENA
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Mambo mengine unashindwa hata la kuongea.....
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    teenagers.. ila wanaume na sisi kuna wengine sijui tukoje bana 16yrs!!!!
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    aaaahhh!!! ama kweli wazazi wake waliomzaa wamekula hasara!!!
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    16 years???? o god??? please help us,,,, where are we going to??
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wanaume sis ni kama tumelaamiwa, 16 yrs ni mtoto mdogo sana, hata km anajipeleka tufikilie jaman! Sasa binti hakamatiki kitaani!
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Nina kabinti Mpenzi... kadogo but karembo.... Roho hapa inaniumaaaaaaaaa...... Sijui hao wanaume kwanini hawaoni haibu kuvulia nguo watoto wadogo...
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    NILHAM,

    Mtaani kwetu kuna binti amejifungua mtoto akiwa darasa la tano - kichanga sasa kina miezi kadhaa!
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kajifungua? Ooh God! this world is unfair!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah....mkanyeni basi kama hata wazazi wake wameshindwa!!Katakuja kuharibiwa uso bado kadogo....
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Lizzy kwa maelezo hapo juu... huyu mtoto kaonja asali.. Na huo mchezo ukianzia utotoni ukajua tamu yake.... Kuacha kaazi ipo.... mpaka u-mature na uone kua kumbe si kila kitu...
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Atleast wamuondoa kwenye kutembea na waume za watu....ila hiyo mibaba nayo hovyo kweli!Kama wanaifahamu waifikishe mahakamani!!
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Nakubaliana nawe kabisa, kama huyo alofumaniwa nae sijui kwanini hayupo lupango..... Na wakimharibu sura ana bahati kwa mchezo huo unafikiri ata last na gonjwa hili la UKIMWI???
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kinachouzi zaidi ni ule mchezo wa kumaliza mambo eti kinyumbani, mahakama inatakiwa ishike mkondo wake, hv ma'state attorney wanakazi gani?
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni hao watongozaji
    wanaume hawana haya
    mwaka jana nilishuhudia mtoto wa miaka 9
    akijifungua unamwangalia unapata huruma
    hajui hata pakuanzia inabidi mzazi uchukue jukumu
    la kuwa mama. wanaume wanatakiwa kufikiri mbele
    zaidi pale wanapoingiliwa na tamaa zao. tatizo linakuja
    wanapokuwa na tamaa uwezo wa kufikiri hawana.
    nafikiri na sheria yenyewe imekaa vibaya inaruhusu kuolewa
    ukiwa na umri wa 15yrs
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    inawezekana alikuwa anafundishwa tangu mtoto kwa kubakwa kidogokidogo mpaka amekuwa umri huo, looooo
     
  20. Vinc

    Vinc Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vizazi vya dot.com viko hivyo!.wala usishangae!
     
Loading...