Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibatari cha JK na Maziwa ya Nyerere

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Sep 9, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,452
    Likes Received: 2,453
    Trophy Points: 280
    Wakati wa uhai wa Baba wa taifa JK Nyerere RIP kulikuwa na uvumi kuwa na maziwa ndani ya kibuyu ambayo yalikuwa hayagandi. Kwa namna hiyo hiyo nasikia kuna mtu kashikilia kibatari cha Kikwete na karibu kitazimika kutokana na upepo wa kisiasa ya kweli hayo.Tujulishane.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hujakosea kibatari kinazimika soon
     
Loading...