Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibanda cha vyumba 3 na kiwanja kinauzwa kimara suca

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ben van mike, Jan 16, 2012.

  1. b

    ben van mike JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 471
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 33
    wadau nauza kiwanja kimara suca , kina kibanda cha vyumba 3 , eneo zuri karibu na barabara ,gari linafika , maji , umeme , bei naanzia mil 25 maelewano yapo , na matatizo ya kifamilia ndio maana nauza otherwise ni mahali ningependa nijenge nyumba ,ukubwa wa eneo ni urefu mita 32 ....upand ni mita 22 kwa 17 , kwa mawasiliano zaidi piga namba 0754279959 ,shukrani
     
  2. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wewe ni dalali au ndo mwenye mali. Hicho kibanda kimeunganiswa na umeme? Ni umbali gani toka barabara ya lami?
     
  3. b

    ben van mike JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 471
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 33
    hamna dalali mkuu , piga namba hiyo kwa maelezo zaidi
     
  4. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kina hati tayari, kipo bondeni? na kina ukubwa gani?
     
  5. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mafuriko je?
     
  6. b

    ben van mike JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 471
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 33
    ukubwa wa eneo ni urefu mita 32 ....upand ni mita 22 kwa 17 , mafuriko hayajafika mkuu hakipo bondeni , hakina tittle deed kina hati ya makazi
     
  7. L

    Logik Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kipo Upande gani kama unatokea Ubungo na kama kilomita ngapi kutoka Morogoro road
     
Loading...