Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibanda cha simu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, May 18, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Jamani juzi nilituma hela kwa mfumo wa simu, sasa katika kutuma kuna fomu nikajaza namba yangu na ninayemtumia. Kuna demu alikuwepo hapo aka-note ile namba, baada ya kutoka akanipigia kulikuwa na makosa flani hivi, sasa toka hapo kila siku anani-text na msg za ajabu ajabu nyingine za kidini nyingine za maisha ila anatuma kila siku.

    Hivi hawa mademu wa kwenye vibanda vya simu wako pale kutega mabwana au vipi? mimi sijamjibu hata siku moja ila nadhani kuna kitu anatafuta
     
  2. papag

    papag JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2010
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    kula bata mwanawane ngoma imejileta yenyewe ila take care soks muhimu:target:
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nitumie namba yake kama hujali kwenye PM please!
     
  4. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Sema tu labda hajakuvutia, angekuvutia ungekuwa ushakula mzigo na wala usingekuja kushtaki hata JF kwamba eti umetongozwa!!!
     
  5. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    :confused3: Mkuu usione kichaka, lazima ujisaidie!
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Funzadume analo jike lake na wameshibana! Hamkumbuki juzi alikuja kutwomaba maushauri ya kuoga?!

    Funzadume ikimbie zinaa! Wala usiisogelee!

    Hujui Mungu anakuepusha na nini mpaka leo hii hujamjibu!
     
  7. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi watu kama funza dume huwa nawashangaa sana. Hivi mtu sitaki kuwasilianana naye unshindwaje kumwambia? na akaacha mara moja na akizidi unamwambia nitakufuata hapo, ukiona hivyo funzadume kafa huyo anataka tumpe ushauri na papag mwelewa sana akampa ushauri kuwa ale mzigo na ndicho anachotaka.
     
  8. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du makamanda hamna mchezo ili mradi soksi za kumwaga basi ni kurukia tu , wengine ni madege yasiyoliwa!
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    dah unajua wale mademu wanashobokea mtu wakikuona umetuma hela nyingi wanakuona kama unazo na pale nilikuta wamasai nao wanatuma hela sasa kama anajirahisi kwa kila mtu si nitaukwaa mpaka UKIMWI wa kimasai
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    demu mwenyewe sio mbaya ila tu nimehamua kumpotezea maana nilienda pale kwa bahati mbaya tu kwa kuwa benki muda ule zilikuwa zimefungwa nikaona nitumie huduma ya simu. Ila jamani kila demu akijirahisisha inabidi mtu umrambe?
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kweli mkuu tena siku hizi naoga na my wife wangu raha tupu halafu mtu wa kibanda cha simu anataka kuingiza ruba kwenye maji
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    sio kwamba nataka kula mzigo ila bado hajatamka wazi nisije kumkwaza may be hana nia mbaya. Namsubiri nione mwisho wake maana kila siku anatuma msg ila anaanzia mbali na za dini mara za maisha sasa ngoja nione mwisho wake atatuma ipi
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mmmmh...............kweli watu wamezidiwa....maisha magumu
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Sio mchezo. Unanikumbusha mkasa mmoja kuna watu walikufa shinyanga kwa sababu ya kula madege fulani makubwa sie tulizoea kuyaita ndege Joni...Kweli si kila king'aacho ni dhahabu!
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    yanaitwa ndege mwarabu... yako mengi sana Shinyanga duh umenikumbusha long tyme Shycom lol
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kiongozi hiyo namba unatoa ama hutoi ulikuwa unatuuchuuza?
     
  17. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kwa kweli namba sitoi, samahani kwa hilo
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona una Mchecheto? Kama anamtaka je?
     
  19. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    anakula mzigo ye mwenyewe kinyemela, hayuko serious huyo.!
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mzigo sili ila namba sitoi
     
Loading...