Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibanda ajitoa kamati ya Nchimbi...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by only83, Dec 28, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Muhariri wa gazeti la Tazania Daima amejitoa kwenye kamati ya kutafuta vazi la taifa iliyokuwa imechaguliwa na waziri Imanuel Nchimbi...sababu alizotoa ni kuonyesha kutokubaliana na serikali dhidi ya unyanyasaji wa waandishi wa habari akiwamo yeye.

    Source:Channel Ten

    ======
    Update
    ======

     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nampongeza kwa dhati ndugu Kibanda kwa uamuzi wake wa kuachana na hili zoezi la kipuuzi. Tanzania tuna matatizo lukuki lakini Nchimbi anaona jambo la muhimu ni mavazi?
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Waandishi wa habari kuwa cozy cozy na watawala kutaondoa objectivity.

    Leo muandishi akubali kuteuliwa na waziri katika vikamati mbuzi vyenye ulaji tele, kesho waziri kachemsha, muandishi anaweza kumuwajibisha ipasavyo kweli?

    Zaidi ya hapo, kwa mtu yeyote anayejiheshimu na kuheshimu na kuelewa utamaduni ni nini, idea nzima ya utamaduni kuamuliwa kwa kamati ni kituko.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Mimi nilidhani sababu itakuwa ni kutokukubaliana na dhana nzima ya kuwa na kamati ya kutafuta vazi la taifa na kufuja hela za walipa kodi kumbe yeye anazungumzia unyanyaswaji.

    Pathetic.
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,949
    Trophy Points: 280
    Yametimia! What is Vazi la taifa? Upuuzi! Kibanda tulisubiri ufanye hili!
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Safi kabisa bwana Kibanda,haiwezekani haohao wawanyanyase nyie waandishi tena wakati huo wajirudi kijanja umefanya vema sana mkuu kufanya hvyo
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,949
    Trophy Points: 280
    You got a point! Labda tupate statement nzima!
     
  8. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Hapo kweli ni kituko ndugu yangu kiranga..!By the way kibanda amefanya uamuzi sahihi.
     
  9. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele sana mkuu,

    Kwenye hiyo kamati wanahabari wamejazana.

    Mwenyekiti wa kamati ni Joseph, mmiliki wa vituo vya radio, tv na magazeti.....mkuu ana maana yake hapa.
     
  10. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana uamuzi wake ulitakiwa uje mapema, sasa hapa asingenyanyaswa na kuhojiwa na vyombo vya dola basi angeendelea kula posho na kutafuna lunch na mkuu.
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Wabongo kuondokana na ukoloni huu itabidi miaka mingi tu ipite, hususan kwa sababu mkoloni wa leo mweusi mwenzetu.
     
  12. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naheshimu maamuzi ya Kibanda japo hayana utashi binafsi zaidi ya hisia potofu za kinyang'anyolo cha ukubwa ndani ya CCM.......siku moja ataujua ukweli.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sijaona hoja nzto
     
  14. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh..teh...teh, kbanda bwana! Lakin nayeye si naskia yupo kwenye payroll ya mafisad?
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Hivi huo unyanyaswaji wa waandishi wa habari na serikali umeanza yeye Kibanda alipokamatwa au upo muda mrefu?

    Manake kama upo muda mrefu na yeye alipoteuliwa kuwa mmoja wa wanakamati kwa nini hakukataa kwa kutumia sababu hiyo hiyo aliyoitoa sasa?
     
  16. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alipochaguliwa alikubali na kufurahi sana na kesho yake kulikuwa na column kubwa kwenye gazeti analoliongoza lenye heading ya " Kibanda aula kamati ya Vazi la Taifa" na mbaya zaidi aliye mteua ni waziri wa habari...hizi habari za leo kujitoa kwa ajili ya unyanyasaji ni ubinafsi wa hali ya juu, na ikumbukwe kuwa huyu jamaa ni mwenyekiti wa wahariri bongo.
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Yote kwa pamoja.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Yote kwa pamoja kivipi wakati aliteuliwa kuwa mmoja wa wajumbe wa kamati na kikaoni akakaa!
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Maswali mengine hayana msingi mambo huenda kwa wakati ukiwauliza wananchi kwa nini mwaka 2005 walimchagua Kikwete wengi watasema wangejua....sasa wamejua na Kibanda leo kajua simple.
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Hivyo eeh?
     
Loading...