Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibanda afanyiwa upasuaji, atolewa jicho moja!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Manyerere Jackton, Mar 9, 2013.

  1. M

    Manyerere Jackton Verified User

    #1
    Mar 9, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 2,210
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Taarifa kutoka South Africa, kupitia Jukwaa la Wahariri Tanzania

    1. Kibanda leo ameingizwa theater ili kuanza kufanyiwa upasuaji na kujengwa sura baada ya kupungua kwa majeraha na uvimbe vilivyokuwa katika sehemu mbalimbali za mwili wake, hususan kichwani na usoni.

    2. Upasuaji huo unazingatia matokeo ya uchunguzi ulifanywa kwa zaidi ya saa 48 na jopo la madaktari na kubaini kwamba mbali na madhara ya awali, Kibanda pia aliumizwa taya lake la kushoto.

    3. Kuhusu jicho lake la kushoto ambalo pia lilijeruhiwa, madaktari walisema wangetoa uamuzi kuhusu aina ya upasuaji ambao wangeufanya baada ya kubaini hali halisi wakati watakapokuwa wakijenga sura yake ambayo iliharibiwa kwa majeraha.

    4. Wakati akipelekwa theater ambako alikuwa akifanyia upasuaji ambao uliotarajiwa kuchukua saa zaidi ya nne, alikuwa akilalamikia maumivu kutokana na kidonda kilichopo kwenye mguu wake wa kushoto. Kidonda hicho pia ni matokeo ya unyama aliyofayiwa.

    5. Jana Rais Jakaya Kikwete na Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahaman Kinana ambao wako Afrika Kusini kikazi, walimtembelea Kibanda hosipitalini kumjulia hali. Rais Kikwete alisema Serikali inajitahidi kuwasaka wahusika wa tukio la utesaji wa Kibanda na kwamba wakikamatwa watafikishwa mahakamani.

    Tutaendelea kufahamishana kila hatua ya tiba ya Mwenyekiti wetu, na tunaomba tuendelee kumwombea ili apone haraka.

    --

    Neville C. Meena,
    Secretary General,
    Tanzania Editors Forum - TEF,
    Dar es Salaam - Tanzania.
    Cell: +255 - 787 - 675555
    +255 - 753 - 555556

    ============
    UP DATE
    ============



     
  2. Kimori

    Kimori JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2013
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Get well Brother!
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2013
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,621
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Sina la kuema zaidi ya kumwombea apone haraka.
     
  4. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2013
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Pole Mpiganaji, Allah yu pamoja na wenye Subira. Kwa rehma zake nakuombea UPONE haraka urejee nyumbani
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2013
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,423
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Jk kama kawaida yake..kikulacho
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kauli za jk dhidi ya uhai hazina tija!
    Na msitarajie wahusika kukamatwa.
     
  7. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 14,639
    Likes Received: 7,400
    Trophy Points: 280
    Kikwete tunahitaji vitendo na sio maneno!

    Serikali igharamie matibabu!
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,050
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Suala sio kuwasaka hao watu suala ni kwamba idara zetu za usalama zimekua dhaifu sana...haya masuala ya watu kutekwa kupigwa hayakuepo haya siku hizi kila mtu anajiita usalama wa Taifa hakuna hatua yeyote wanachukuliwa huu ni udhaifu wa Utawala wala hakuna lingine...
     
  9. W

    Waambi JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 740
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijasikia tamko la mamvi. Danny alipopata ajali alitoa tamko mapema
     
  10. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2013
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dr Robert OUKO,Waziri wa Mashauri ya Kigeni,Kenya Mwaka 1990 ALIDHANIWA KUJIUA NA KUJICHOMA MOTO(INASHANGAZA?)na MTUKUFU(Kama alivyokuwa) RAIS DANIEL ARAP MOI akihudhuria mazishi yake alisema NO STONE WILL BE LEFT UNTURNED na kwa kweli ni miaka zaidi ya 20 sasa mwuaji hakujulikana!
    Hii ya Musee kusema Serikali ya Tz ITAWAKAMATA NA KUWAFIKISHA MAHAKAMANI WATESAJI WA KAKA KIBANDA,UKIIITA HOAX HUTENDI DHAMBI YOYOTE!
    GET WELL SOON BROTHER ABSALOM KIBANDA,MAY GOD, AND GOD ALONE, REVENGE FOR YOU!
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 23,293
    Likes Received: 2,493
    Trophy Points: 280
    nafikiri wewe jamaa hujawahi kusikia kitu kinaitwa ORGANISED CRIME toka uzaliwe si ndio.
    Haya mambo yanatokea hata katika nchi zilizoendelea tofauti ya hapa na huko ni kuwa huko yameanza miaka mingi nyuma ,wakati hapa bado ni kitu kipya.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2013
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,832
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 180
    Nigekuwa na uwezo wanafiki wote nigewa***, Walio mvamia kubenea mpaka leo hawajakamatwa licha ya kwamba kubenea anawajua na kikwete alitoa kauli kama hii akiwa India kama sikosei lakini mpaka leo hakuna hatua yoyote iliochukuliwa, likaja swala la Ulimboka tukapewa matumaini hakuna kitu mpaka leo, Mwandishe wa channel Ten Kikwte akamuua akasema ni kitu kizito hakuna hata funza ali wajibika na kuna mwandishi wa habari huko bukoba aliuwawa kinyama haja kamatwa hata sisimizi lakini alipo uwawa RPC wa Mwanza haikuchukua siku tatu watu zaidi ya 10 walikuwa wananyea debe....ni bora viongozi wote tanzania wafe ili tuanze upya kumbe wanajari maisha yao na jamaa zao
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2013
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,832
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 180
    Watu wanawafahamu kabisa kuwa nilivamiwa na furani na kisa ni hiki lakini kikwete kimya kwa kuwa waliomvamia ni watu waliotumwa na swaiba yake...
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2013
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,832
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 180
    Vitendo wakati yeye ni mhusika mkuu...unakumbuka swala la kubenea, Dr Ulimboka, Mwandishi wa channel ten.....
     
  15. W

    Waambi JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 740
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa Makunga anakaimu ukusanyaji wa bahasha za mishiko toka NSSF, PPF, TCRA, NHC na nk. Hiki ni kizazi cha wahariri wa hovyo na wanaojirahisi sana. Usitarajie TEF ya namna hii ikasimamia maadili.
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,630
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Kikwete nae mara yupo south..
    Ya kubenea ilimkutia huko na hii ya kibanda hukohuko. Sijui ni coincidence au ndo kutotulia nyumbani?
     
  17. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi ya viongozi wasanii! Hivi waliompiga risasi padri Ambross, waloomuua padri Mushi hivi wameshakamatwa?.. Waliomwagia tindikali shekhe kule znz? Na waliomwagia tindikali Said kubenea je?
    HII NI NCHI YA VIONGOZI WASANII
     
  18. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2013
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    JK anapingana na kauri ya mwanae sioni ukweli wa maneno yake hapo ndo imeisha. Angalia waliomtenda uli bado mwangosi bado fr mushi bado waliomtia tindikali kubenea waliomcharanga mapanga yule shekh bado walioua mchungaji geita bado walioua waendesha pikpiki songea bado endelea sijui kibanda lakini waliomtusi Makinda walishakamatwa

    Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2013
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 16,848
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    Siku hizi haagi maana mlizidi jf kuhesabu safari zake za kula mibata...
     
  20. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2013
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa hapa namnukuu "Neville C. Meena,
    Secretary General,
    Tanzania Editors Forum - TEF,
    Dar es Salaam - Tanzania." ni mnafiki sana.....kulikuwa na haja gani ya kuripoti upasuaji na kutuambia ya Jekey?.....ni heri wange kuumiza wewe Neville kwa kuwa ni mnafiki kuliko watu wote ninao wajua
     
Loading...