Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kibamia kidogo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chauro, Nov 10, 2010.

  1. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    weekend nilikuwa na mazungumzo na dada mmoja ambaye ni rafiki yangu kwakweli amekuwa akinisikitisha jambo moja kila napomuona ana mahusiano mapya sasa mpaka ananichosha ikabidi nimuulize kulikoni maana wewe una mume na watoto wazuri tu kwa nini unafanya ivi akaniambia kibamia cha mr ni kidogo hamridhishi nilishtuka nikaamuuliza huyu mtu hukuanza nae jana au leo ni siku nyingi na kwa hiari yako ukafunga ndoa na watoto mkapata kwakweli hakunipa majibu yanayoeleweka nimekaa na kujiuliza maswali mengi sasa mbona hata huko nje nako anabadili kila siku kulikoni naombeni mchango wenu nduguzi nimsaidie huyu dada angalau kwa mawazo nawaonea zaidi huruma watoto wake ni wadogo sana
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kibamia si sababu ana matatizo mengne uyo
    km pbm ni kibamia angetulia na mmoja uko nje anakoenda kuhanja
    ana maruhan uyo
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanza nianze kwa kusema kwmba huyo dada yako kama ni muislam aende msikitini akaswali na kama ni mkristo aende kanisani akatubu kwa kutoka nje ya ndoa,maana ni dhambi kumwa sana kutoka nje ya ndoa,pili huyo dada yako inabidi aende akakutane na washauri ili aweze kupata ushauri,na bila kufanya hivi kifo kinamnyemelea haraka sana.ni hayo tu":tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape:
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Rejea topic yangu ya viruka njia
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mmekosa kazi au mnajipooza na matokeo ya uchaguzi?
     
  6. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo anahitaji watu kama Shaquille O'Neal , atakuwa abnormal dowm there na kwa hiyo anahitaji abnormal man too
     
  7. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado hajapata libamia!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    ??????????????????????????????????

    [​IMG]
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huyu ni mkristo toka tumboni
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapa kibweka nahitaji msaada wako wa mawazo iyo topic ilinipitia kidogo
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Umefuata nini huku we chamukwale, kiduku, peep!
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mh mwenzetu kazi zipi tena izo hapa tunajaribu kuangalia basi muskabali wa watoto maana mama ana umuhimu mkubwa sana kwenye malezi ya watoto
     
  13. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kibamia mabamia rafiki yaleta matatizo sasa mbona izo kama zina mawashawasha
     
  14. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,184
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Ana pepo wa ngono huyo!
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mimi nilipanda ua na limeota hivi.....

    [​IMG]
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sawa anaweza kuwa na pepo wa ngono au isiwe ushauri wenu please maana hata ya kumwambia sina tena nategemea ushauri wenu
     
  18. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hivi ni kibamia kidogo au ya kwake ndiyo kubwa?
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    naam hilo nalo swali..
     
  20. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    upeleke kwenye maonyesho ya wakulima unaafya !
     
Loading...