Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibali cha kusafirisha mkaa kuja dar?

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Amalinze, May 20, 2012.

  1. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Habari wadau,

    Nimenunua heka 50 za pori la miti,nataka kuchoma mkaa,sasa wadau naomba kujua utararibu wa kufanya ili niweze kusafirisha mkaa kutoka morogoro kuja dar,kitu gani cha kufanya nisisumbuliwe njiani,


    kwa maoni unaweza ukanitumia:

    Email: estatetz@diplomats.com
    web: REAL ESTATE AGENCY
     
Loading...