Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibaku - Simbachawene atangazwa bila kura kuhesabiwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by n00b, Nov 1, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wakuu,

    This' so serious. Inasikitisha kuona kuwa NEC wameamua kuibaka demokrasia kwa kumtangaza bwana huyu kabla hata masanduku ya kura hayajamaliza kuhesabiwa. Hii ni haki?

    Observers mnafanya nini sasa?
     
  2. k

    king ndeshi Senior Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    SIJUI:crying:
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Umejuaje uko eneo husika?
     
  4. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ipo site ya kutoa report na matukio kama haya. du the niidfu .... andika hapo mistari kama hii uliyoweka hapa
     
  5. N

    Nampula JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF imechakachuliwa habari zinakuj nyingi lkn hakun ushahidi
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Masanduku mangapi bado hayajahesabiwa?Huenda hataathiri matokeo..........
     
  7. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    How did it happen?
     
  8. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tatizo wengi mlikwepa somo la hesabu na hata leo hii bado mnashabikia watoto wenu wakikataa somo la hesabu, ukijumlisha kwa haraka idadi ya wapiga kura, waliojiandikisha, waliopiga kura ukiwa na sehemu ya matokeo unaweza kuamua bado au tayari mshindi ni nani... as simple as that
     
Loading...