Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibaki was forced!

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Binti Maria, Jan 30, 2008.

  1. B

    Binti Maria Senior Member

    #1
    Jan 30, 2008
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie wenzangu mmeshaiona hii? Kwamba Kibaki alilazimishwa na Mafia kubaki kwenye urais wakati yeye alikuwa anajiandaa kumpa pongezi Raila kwa kushinda! Makubwa tutayaona Afrika hii!


    NSIS LEAK: KIBAKI WAS FORCED AND RUSHED INTO A
    SWEARING CEREMONY BY THE MT.KENYA MAFIA IN A MEETING CHAIRED BY
    MICHUKI


    TOP SOURCES PRIVY TO NSIS TOP OFFICALS BASED AT THE
    HEADQUARTERS ARE CONFIRMING THAT WHILE PRESIDENT KIBAKI WANTED TO
    CALL A PRESS CONFERENCE TO CONCEDE DEFEAT WHILE 90% OF THE VOTRES
    HAD BEEN COUNTED,48HRS BEFORE ELECTION AN EMERGENCY MEETING
    CHAIRED BY MICHUKI AND SECONDED BY NICHOLAS BIWOTT AND LUCY
    KIBAKI AT MICHUKI OWNED WINDSOR GOLF WHEREBY BIWOTT AND DANIEL ARAP
    THREATENED TO LEAVE KIBAKI ALONE TO FIGHT HIS OWNED PROBLEMS AND
    THEY WOULD FLEE THE COUNTRY TO MAURITANIA IF HE DOESNT FORCE HIS WAY
    INTO VICTORY.

    MICHUKI IS REPORTED TO HAVE BEEN SO ANNOYED HE LIT A
    CIGARRETE OF EMBASSY KINGS INFRONT OF THE CLIQUE AND MADAME
    LUCY,SAYING KIBAKI SHOULD LEAVE EVERYTHING TO HIM,HE'LL HANDLE.

    A TELEPHONE CALL, NUMBER WITHHELD WAS MADE TO KIVUITU
    BY BIWOTT, TELLING HIM THAT, WAZEE WA NCHI WAMEDECIDE THAT
    HE SHOULD INAUGURATE KIBAKI OR ELSE LEAVE KENYA WITH IMMEDIATE
    EFFECT. HE WAS OFFERED KES 242 MILLION IN RETURN,WHICH HE ACCEPTED
    AND A POST OF KENYA'S AMBASSADOR TO BOTSWANA COME MARCH,WHICH HE
    ACCEPTED.

    WILL UPDATE YOU MORE
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Binti Maria,

    Speculations of all sorts kwa mda kama huu Kenya ni kawaida!
     
  3. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2008
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi habari mbona zilikuja hata kabla ya matokeo kutangazwa. Fuatilia ile thread ya uchaguzi wa Kenya(but Haikuwa na details za nani alikuwepo kwenye kikao hicho na offer iliyopewa kuvuitu)
     
  4. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..march haiko mbali,tutaona kivuitu anaenda wapi? au ndio lishatibuka?
     
  5. Mbongo Asili

    Mbongo Asili Member

    #5
    Feb 7, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ilikuwa propaganda tuu
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Poleni sana Wakenya..nyie ndo supper power ya EA...tulipokataa fast tracking ya EAF mlituona sisi makapuku hatuna maana..mlisema ethenic clashes zenu ni better than umasikini wa kitz.
    Tunawaombea Mungu awarehemu.
     
  7. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #7
    Feb 8, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakikuyu wamewasiliti wakenya wenzao na nd'o hao wenye misemo ya kishamba kama hio ya kujaribu ku-fast track EAF ili waje huku kuiba ardhi kama walivyofanya huko kwao.
    Sasa leo arobainii yao imefika.Poleni na tunazidi kuwaombea.Meanwhile angalieni hii kitu:
    http://www.mambogani.com/forums/index.php?showtopic=7925
     
  8. M

    Mercy Member

    #8
    Feb 8, 2008
    Joined: Aug 22, 2006
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la Kenye ni gumu sana.

    Huwa najiuliza, hivi ni kweli mtu (kama hawa Kibaki na Odinga), ni kweli wana machungu ya kuiongoza Kenya kwa nia njema ama kwa manufaa yao wao wenyewe?

    Na huyu Kibaki jamani, si alishakaa hiyo miaka mitano inatosha sasa, angeachia madaraka uchaguzi urudiwe na ikiwezekana this time asisimame yeye kama mgombea, bali mtu mwingine toka chama chake (Of course wapo), kuliko kung'ang'ania uongozi, watu wanaokupenda wanauwawa na wasiokupenda wanauwawa, hivi hata ha feel guilt na damu za watu kumwagika sababu yake? Na kwa nini hajiulizi kwamba after five years, whether he likes or not itabidi ampishe mwingine either toka chama chake ama upinzani, na kwamba bado nchi itaenda bila ya yeye?

    Inasikitisha sasa sana, uroho wa madaraka, rushwa na roho mbaya za kinyama zisizojali damu za watu zinavyomwagika.
     
Loading...