Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibaki No To the USA....Kikwete Next.................

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jan 12, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wikileaks imetoa taarifa zinazomzuia Kibaki na genge lake la Mafisadi kutokuingia Marekani.
    Anayefuatia ni Fisadi Kikwete na Genge lake la majambazi. Habari Zaidi...Bofya Hapa
     
  2. S

    Shiefl Senior Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi safi. Ila nina wasiwasi kama Kikwete watamzuia labda watamwambia tu mzee hali si shwari maana bado ni good boy
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Jk akipigwa "stop" atachanganyikiwa vibaya kumbuka kwenye kampeni zake alikuwa akijisifia uhusiano wake wa karibu na Bush na Obama ndiyo chimbuko la misaada kwa nchi hii na ya kuwa bila misaada ahadi zake ni mfu..........................................
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Muda utafika yale maji ya ruvu kufika sijui Tanga na wapi kule itakuaje, na Tanga kuwa jiji la viwanda huku Kigoma ikiwa Dubai ya Afrika, yangu macho.
    Ivi akuahidi treni za umeme kweli? na Flyover kedekede? maana mkwere kwa kuropoka kiboko
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wishful Thinking.
     
  6. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kibaki hana shida yoyote wakenya tushazoea vikwazo kama hivyi. Na sio geni kwetu. Miaka 20 iliyopita kenya ilinyimwa misaada tukajijengea uchumi imara bila misaada tena uchumi wetu ni watatu barani afrika, baada ya afrika kusini nigeria na misri ndo kenya. Hata hivyo tujifunze kwa ndugu zetu wa libya walinyimwa misaada na bado wakajimudu kiuchumi. But tz ikinyimwa misaada itakuwa kama zimbabwe. Itadorora vibaya mno.
     
  7. T

    The Future. Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MUNGU Ibariki tanganyika.
     
  8. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dawa ya Kikwete ni maandamano nchi nzima hadi Ikulu, atakimbia. Amekuwa msanii na mnafiki kupita maelezo, kinachomkoroga siyo tu kuwakumbatia mafisadi, bali ni kuwaruhusu wakina vitambi mavi Ridhiwani, Miraji na Mama Salma kujiingiza kwenye uongozi wa kitaifa. Unakuta wakwere wamejikusanya ikulu wanacheza kiduku.....Mwaka huu watakoma, Hakuna Kula McDonals Marekani tena au kwenda kupiga picha na Boys II men
     
  9. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Muda utafika kwa maana alama za nyakati zii karibu ambapo Kikwete na timu yake watangolewa km jino bovu...
     
  10. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Code:
    
    
    Wishful thinking, nyie mliokula hadi matumbo yatapasuka. Moi Yuko wapi? Kilaza kikwete naye njiani na timu yake ya Wakwere wakacheze kiduku Chalinze... Nyambaff zao.. Wakikataa tunaingia porini, jeshi la vijana li tayari
     
Loading...