Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibaki Na Raila Vita Tuu Sasa!

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Kenyan-Tanzanian, Nov 29, 2007.

  1. Kenyan-Tanzanian

    Kenyan-Tanzanian JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2007
    Joined: Nov 7, 2006
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Vita kali- huyu Kijana hapendi kumuheshimu tu Mzee Kibaki na kumwachia 2nd term!
     
  3. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #3
    Nov 29, 2007
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mzalendo halisi,
    Heshima yako mkuu,
    Yaani kweli wewe ndio unatoa maono kwamab Raila amuachie Kibaki?
    Kivipi mkuu wangu?Hilo haliwezekani.Kibaki hana point ya kucomvince wakenya kwamab ni kwa nini wanchague for the second term.Lakini tukienda na point yako ya sisi kuwaachia tu viongozi waongo waendelee na mafisadi itakua ni kuendelea kuturudisha waafrika nyuma

    Tabia aliyoionyesha Kibaki na Ukora uliokithiri unastahili kupingwa kwa nguvu zote na wananchi wa Kenya ili Taifa hilo liendelee.Na itakua mfano kwa viongozi wengine Afrika wasio na Discipline

    Kazi ndio inaanza,Raila Tosha!
     
Loading...