Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibaki na JK mamtoni..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Sep 5, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK na kibaki walipata mualiko kwenda ulaya.walipofika ugenini waliandaliwa karamu ya kukata na shoka.mezani kulikuwa na vijiko vya dhahabu na wote wawili walikuwa na mpango wa kupita na kimoja ila hakuna aliemwambia mwenziwe.wakati wamemaliza kula ikawa tym ya maombi na katika kuomba ilibidi wafunge macho.JK kwa ujanja akajifanya amefunga macho kumbe wapi.ndipo akamuona kibaki akichukua kijiko na kukificha ndani ya koti.baada ya maombi JK aliwaambia wote waliokuwemo kuwa anataka kufanya magic show.akapewa ruhusa.hapo akasema mnaona hiki kijiko.ni takiingiza ndani ya koti langu na kitatokezea kwa koti la kibaki.wenyeji wakasema haiwezekani.hapo JK akachukua kijiko na kukitia ndani ya koti na akaelekea kwa kibaki na kutoa kile alichokificha.watu wote wakampigia makofi na kumpatia dollar mia mia kila mmoja.kijiko akatoka nacho kiulaini.
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Usanii wa Kikweree huo!!
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Duh! Hapo alipata hata fursa ya kuweka salad na mchuzi pia. Teh!
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo kali maana hizo dhahabu zenyewe zimetoka Bongo...................
     
  5. Terrire

    Terrire Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mheshimiwa si ajabu coz anawauzia mwenyewe alafa anaenda kuiba portion!
    What is the hell about?..................................................
     
  6. B

    Bucad Senior Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo kashfa sasa!
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anaonesha talent yake ya ufisadi. Teh teh teh teh teeeh!
     
  8. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    if he would hav such a big brain, nchi isingemshinda,,, mimi nadhani aliyetakiwa kufanya hiyo magic ni kibaki, jk angekua na akili ya kuiba wakati wa sala tu,,,
     
  9. P I M

    P I M Senior Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ****** balaa
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii kali,lakini thread imekaa kimagambamagamba!
     
  11. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    it was funny
     
  12. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jk angekuwa kwenye nafac ya kuiba tena msosi kwani naona hata
    thaman ya dhahabu haijui
     
  13. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    angekuwa na akili ya hivyo mbona njii hii ingekuwa mbali sana
     
  14. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Sasa anaiba dhahabu ya nini wakati kwake tani zinaondoka? Labda ungesema suti ningekuelewa.
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,694
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Mmmmmh nimeona watu wamepigwa ban kwa kumkashifu JK sasa hii nadhani sio kashfa bali ni sifa. Pls Mods usimpige BAN
     
  16. oldonyolengai

    oldonyolengai New Member

    #16
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Duu hiyo ni noma
     
  17. m

    mega mind Member

    #17
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! kaka hiyo nimeikubali ileile yani.So JK ni bonge la mjanaja coz ametumia maarifa aidi kupata kijiko na maawadi mengine.
     
Loading...