Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kibaki afanya mabadiliko ya baraza la mawaziri

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Jackbauer, Mar 26, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mabadiliko yamehusisha wizara nane.Najib balala wa ODM atupwa nje.

    Wizara ya sheria-eugene wamalwa

    wizara ya nchi za nje-sam ongeri

    wizara ya elimu-mutola kilonzo

    wizara ya utalii-danson

    wizara ya fedha-njeru githae(alikuwa anakaimu)

    wizara ya biashara-moses watengula

    wizara ya mazingira-chirau makware

    wizara ya jiji la nairobi-jamleck kamau
     
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Eugene Wamalwa IN. Balala OUT
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hapa kwetu ni ndoto!
     
Loading...