Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibaka Mbinguni!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Aug 9, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kijana mmoja alikuwa kibaka sana hapa duniani na alipofariki na kuzikwa akatokea mbinguni. Akiwa mbinguni akakuta watu wengi wakikabidhiwa tiketi kwa ajili ya kwenda aidha peponi au motoni. Tiketi nyekundu walikuwa wakipewa wenye dhambi na zile za bluu wale wasio na dhambi kisha wanajipanga mstari mmoja hadi geti kuu ambapo hutenganishwa. Jamaa alikuwa hana furaha na hivyo akapanga kumwibia padri aliye mbele yake tiketi ya bluu ambayo aliiweka mfuko wa nyuma wa suluali yake, akafanikiwa kwa kumbadilishia na yake. Walipofika lango kuu padri alishangaa alipojikuta na tiketi nyekundu badala ya bluu lakini akajipa moyo na kuingia motoni na kibaka akaingia peponi. Kwa kawaida kila kundi huwa linaandaliwa mazingira yanayofanana na alikotoka kwa wiki kadhaa kabla ya moto au pepo, hivyo kwa upande wa wenye dhambi waliandaliwa starehe bab kubwa huku wakinywa, wakicheza miziki, wakijirusha na masuala ya ngono na anasa zote na wale wasio na dhambi waliandaliwa kwaya za kumtukuza mungu na ibada za kila wakati. Yule padri muda wote hakuwa na furaha hasa akifikiria kwa vile alinyoibiwa tiketi yake na yule kijana kibaka pia hakuwa na raha kwa vile angependa kupata starehe za upande wa pili hivyo akaamua kutangaza kwamba alimwibia ile tiketi padri kwa hiyo alitaka kumrudishia ili aende akajirushe, wasaidizi wakampa padri tiketi yake na kumwingiza peponi na jamaa akaingizwa motoni. RAHA HIZO!
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sijacheka...
     
  3. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utacheka vipi wakati una madeni kibao!
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    wewe ndo umenichekesha.mia
     
  5. k

    kifuniboy Senior Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani huyu Hmaster..hajui nini maana ya vichekesho...au anajifunza kutype..time waster..
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hapo ndo nimecheka ila huko kwingne cjacheka.
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    hata mimi!!
     
  8. T

    TrueVoter JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 466
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ndo nn ss
     
  9. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hakukwwambia ucheke, so huna haja ya kucheka
     
  10. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apo pabaya maden tena! Nlitabasam tu...'
     
Loading...