Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibaka anapochomwa moto - VIDEO

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 24, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    HII NOMA SANA BABAKE....

    <EMBED height=385 type=application/x-shockwave-flash width=425 src=http://www.youtube.com/v/0J8SlKMecUc&rel= border="1&color1=" color2="0xfebd01&hl=" feature="player_embedded&fs=" allowfullscreen="true" allowscriptaccess="always"></EMBED>
    Mtu mmoja aliyetambulika kwa jina la Ali Kumbenda (pichani), ameuawa kinyama na watu wenye hasira kali mbele ya polisi kwa tuhuma za kutaka kupora pikipiki waliyokuwa wameikodi kutoka Mkuranga kuelekea Chanika, Wilaya ya Ilala jijini Dar esa Salaam.
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Aliye record anatupa picha gani au ataka tuambia nini?
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh!!
    kama hajaiba wala hausiki inakuaje sasa?
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Hivi Brigita hiyo avatar yako mbona hivyo? Yaani matumizi ya ndizi badala ya naniii?!!!
     
  5. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wange mchoma mheshimiwa nahii...... namna hii ingekuwa safi sana kwani yeye ana madhara kuliko kibaka huyo mara Trilion!!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mwizi mwone akiwa kachomwa tu...kumtizama anapochomwa haifai!
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    dhambi mbaya kuua mtu!
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nimeshindwa kutizama yote!inatisha!dunia imejaa ukatili,huyu anamwibia mwenzie bila huruma,huyu anambanika mwenzie bila huruma!ni ukatili tu yaani usiosemeka!
    lord have mercy!
     
  9. Jacbest

    Jacbest Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Polisi hawezi kumwokoa kibaka au naye alishiriki?
     
  10. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    damu yake itawalilia. pikipiki tu haina thamani kuliko roho ya mtu. kuua ni dhambi na damu itawalilia. kwa habari ya police aliyekuwa anashuhudia, kwakweli hafai katika kazi hiyo. mtu kama ameiba anatakiwa aletwe mbele ya sheria, sheria ichukue mkondo wake. kama wale wanaoiba pesa za selikali, wale polisi wanaoiba pesa kwa rushwa, wale mafisadi wa tz yaani mapapa na manyangumi, wangekuwa wanachomwa moto, nani angebaki? NA WALE WANAOMWIBIA MUNGU MAFUNGU YA KUMI NA SADAKA AMBAZO AMEAMURU TUMPLE KWENYE BIBLE, wangekuwa wanachomwa moto na kufanyiwa ukatili hivyo nani angebaki? kwa kifupi, ukatili wa aina hii tz umepitwa na wakati, roho ya mtu huyo ambayo wameuwa ilitakiwa iokoke kwanza ndo afe labda angeenda mbinguni, hajaokoka hivyo na wamemuua, anaenda jehanam moja kwa moja, waliosababisha wako hapo duniani, ni hasara kubwa sana mbele za Mungu kwasababu Mungu hafurahii kabisa kifo cha mtu mwenye dhambi. UKATILI KAMA UU TZ LAZIMA UTEKETEZWE.
     
Loading...