Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibaka Alipojaribu Kumuibia Mike Tyson

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 9, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    <tbody>[TR]
    [TD="colspan: 3"]Kibaka Alipojaribu Kumuibia Mike Tyson[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG]
    Mike Tyson[/TD]
    [TD]Sunday, January 08, 2012 9:22 PM
    Kibaka wa nchini Marekani ambaye alizamia kwenye chumba cha hoteli kwaajili ya kuiba alinusuru maisha yake kwa kuahirisha mpango wake na kukimbia baada ya kugundua mtu aliyetaka kumuibia ni bingwa wa zamani wa ndondi za uzito wa juu duniani, Mike Tyson.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Kibaka huyo alizamia kwenye chumba cha hoteli ambayo Mike Tyson na familia yake walikuwa wamefikia baada ya sherehe za kuukaribisha mwaka mpya wa 2012 ambazo ziliambatana na shoo ya nguvu ya muziki toka kwa mkongwe Stevie Wonder.

    Bingwa huyo wa zamani wa ndondi za uzito wa juu ambaye alijipatia umaarufu duniani kwa kuwadondosha watu ulingoni kwa makonde yake alikuwa amelala kwenye chumba cha hoteli ya The Cosmopolitan iliyopo mjini Las Vegas wakati aliposikia sauti ya mtu akinyata ndani ya chumba chake.

    Kibaka huyo baada ya kugundua kuwa mtu aliyetaka kumuibia alikuwa ni Mike Tyson, aliahirisha mpango wake na kukimbia mikono mitupu.

    Walinzi wa hoteli waliitwa na msako mkali wa kumtafuta mwizi huyo ulianza.

    Msemaji wa hoteli ya The Cosmopolitan alisema kuwa wamepokea taarifa za tukio hilo na polisi wameanzisha uchunguzi wao.[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]

    chanzo. Kibaka Alipojaribu Kumuibia Mike Tyson
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    bora alikimbia maana sipati picha angekamatwa cjui ingekuwaje.
     
  3. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Uwoga wake tu jamaa nowadays kawa kama babu wa ordonyo tu hahahahaaaa......lol.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mh hata km ni mimi ningekimbia kama nafukuzwa na simba
     
  5. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamaa ngumi yake ina kilo 50 yaani ni kama mfuko wa cement uliojaa sawa sawa.
     
Loading...