Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibaka ajuta

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Oct 17, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kibaka akieleza mambo aliyoyakuta kwenye pochi ya mwalimu aliyoikwapua. <1>majina ya wapiga kelele darasani. <2>vipeperushi vya migomo. <3>marking scheme. <4>jumla ya madeni anayodaiwa. <5>andalio la somo. <6>majina ya watoto waliowahi namba .<7>sh.500 ya nauli. <8>majina ya waliokopo bagia na kashata.Kibaka aliapa hatarudia kumpora mwalimu!
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ]
    Hakukuta kadi ya NMB???
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na kadi ya Bima ya Afya?
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Malimbikizo ya madai ya mshahara?
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Walimu tuna hali ngumu sana....
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Msiseme sana jamani,mke wangu ni mwalimu,daah!
     
  7. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kweli nimechoka siku imeharibika waalimu tunateseka sana mno yaani acha tu
     
  8. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apelekwe kwa mwl.mkuu'
     
  9. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa... Si mchezo
     
  10. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kalamu nyekundu, haikuwemo?
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nahisi wewe ndo ulimkaba,umejuaje kama ilikuwepo?
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Tafadhari mrudishie madam mkoba wake
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    huwa wanatembea nazo mwisho wa mwezi
     
Loading...