Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIBAHA wanaitaka CHADEMA, hawamtaki MCHANGE...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, May 3, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Watu wa Kibaha Mjini wameona mwanga wa ukombozi.Wanaihitaji CHADEMA.Hatahivyo,hawako tayari kusimamishiwa Habib Mchange kama Mgombea wa CHADEMA kwenye Uchaguzi Mkuu wa 2015 au hta kwenye Uchaguzi mdogo 'utakapotokea'.Wana sababu zao:

    Kwanza,wanaamini kuwa Mchange alishinda uchaguzi wa 2010 dhidi ya Mbunge wa sasa wa Kibaha Mjini Silvestry Koka(2CCM).Lakini,waamlaumu Mchange kwa 'kuhongwa' na Koka na kwenda UDOM kuendelea na masomo bila hata ya kukata rufaa.

    Pili,wanadai kuwa Mchange si msafi kijina.Jina lake liliingia doa kwenye Uchaguzi wa BAVICHA Taifa kwa ku9onekana kuwa alitoa rushwa na kuenguliwa katika kugombea Uenyekiti uliokwenda kwa Heche.

    Tatu,wanadai kuwa Mchange ni 'kibaraka' wa Zitto Kabwe ambaye wanachukizwa naye kwa tabia yake ya kutaka kuwachagulia Mbunge badala ya wao kumchagua wamtakaye.Sasa,wanaukataa Ufalme kwa nguvu zote.

    Mimi tu kuwaletea habari...
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa hiyooooo?
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    hiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  4. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kijana amejiharibia sana.amevamia siasa kwa pupa..hakuwathamini watu wa kibaha akakubali kuuza ubunge wake..
     
  5. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,107
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Ninaona ka vile umetumwa kuingiza migogoro CDM.......
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mkuu nadhani ungesomeka vizuri kama ungesema mie simtaki MCHANGE, wewe ni nani Kibaha mpaka wakazi wote wakutume uje kuwasemea JF...punguza majungu mkuu.
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Walau umeandika pointi leo mkuu
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Sio point nimeandika kinachokufurahisha.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    huyo alieandika habari hiyo ni muongo mkubwa na nimpotoshaji yani ata kama mchange akisimamishwa 2015 atashinda tu!
    jamaa ana pendwa sana,na alijua ata akikata rufaa wata chakachua ndio maana aja angaika kufanya hivyo! huyo koka hapendwi ata kidogo!
    Nahisi mleta mada ni Gamba na nia yake ni kumchafua mchange.
     
  10. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,176
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Yeye asiye na dhambi na awe wa kwanza kumnyooshea mwenzie kidole. Kama mleta thread anaamini katika uwazi, na ajiseme kwa usahihi yeye ni nani na anaongea haya kwa idhini ya nani. Tuwe wawazi. Vinginevyo hili ni jungu.
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Nyinyi ndio mnaleta majungu humu...
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Majungu family
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Sio kunifurahisha lakini naona siku mbili hizi umeona mwanga.Nakuombea kwa Mungu uendelee hivyo hivyo..
     
  14. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Nitake radhi Mkuu.Mimi si mwanachama wa CCM, CHADEMA wala chama chochote.Ni mpigakura wa kawaida.Nimezaliwa na kukua Kibaha.Habib Mchange namfahamu.Kipi kati ya kinachozungumzwa hapo ni uongo?
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Wameanza kumchafua kijana wa watu....
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Umezunguka wee mwisho ukamtaja Zitto hahaha
     
  17. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mleta mada ameweka point zake ni za kweli, ss nyie mnaopinga leteni hoja c kusema m2 na majungu, dogo kapoteza kweli, japo koka hana cha maana coz analiogopa jimbo, kuna wapiganaji wanaendelea na kazi kibaha nzima mpk kule kijijini cha msingi liwekwe jembe pale, ww unayesema kuwa hata akigombea anapata fuatilia siasa za maeneo husika ndo ujibu.
     
  18. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Leteni habari kamili, kama alidhibitika kutoa rushwa basi huyu hafai hata kidogo hata kama anapendwa na kila mtu! Rushwa ni adui haki hata watendea haki watu kama anataka madaraka kwa rushwa naye atapokea rushwa ili kurudisha gharama zake. Haya ndiyo yanayowatesa wana magamba leo hii. Chadema must be tough on this!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    VUTA-NKUVUTE.
    Mie na wewe nani anayeleta majungu humu JF hunaweza kutuambia hao wakazi wa Kibaha ambao hawamtaki MCHAGE walikuwa wangapi?
     
  20. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Wakazi karibu wote wa Kibaha Mjini wanazungumza hivyo.Nyinyi mnaijua Kibaha kuliko mimi? Si Mchange aliyeenguliwa na Kmati Kuu ya CHADEMA kugombea Uenyekiti wa BAVICHA kwa kugawa rushwa? Alitukeshesha mahali pa kutangazia matokeo halafu yeye akaenda kupokea mamilioni yake kwa Koka...
     
Loading...