Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibagizo cha Mwaka huu wa 2011!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mjombajona, Jan 27, 2011.

  1. m

    mjombajona JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kibwagizo cha Mwaka 2011 ni hiki:
    Mwaka huu tutakuwa na moja moja nyingi tu - tarehe 1/1/11, 1/11/11, na 11/11/11.
    Zaidi ya hilo chukua mwaka uliozaliwa say - 1961
    Halafu piga hesabu mwaka huu utakuwa na miaka mingapi (in this case) 50
    Jumlisha 61
    +50
    Jibu 111

    Hii ni kwa kila mtu,mwaka aliozaliwa in relation na umri wake mwaka huu!








    ;
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wat abt kwa wale waliozaliwa mwaka 2000 na kuendelea au wao haiwahusu ?
     
Loading...