Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibadeni, Mziray kuchukua Mikoba ya Mbulgaria??

Discussion in 'Sports' started by Kipanga, Oct 20, 2008.

  1. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna habari zisizothibitishwa kuwa timu ya Simba wanafikiria kutumia kocha mzalendo kati Abdallah "King" Kibadeni au Syllersaid Mziray " Super Coach". Hali hiyo inafatia matokeo yasiyoridhisha ya timu hiyo kongwe katika ukanda wa Afrika ya Mashariki.

    Simba imekuwa na matokeo yasiyoridhisha hali iliyopelekea timu hiyo mpaka sasa kuwa na ponti 13 ikishika nafasi ya nne katika msimamo wa ligi ya vodacom inayoendelea. Siku ya jumapili Simba ilitandikwa magoli 4-1 na Toto Africa ya Mwanza kitu kilichopelekea mtafuruku kutoka kwa wapenzi na mashabiki wa timu hiyo wakitaka viongozi walioko Madarakani kujiuzuru. Simba inafundishwa na kocha kutoka Bulgaria Krasim Bezinsk....

    Nakumbuka kibadeni alishawahi kufanyiwa fujo nyumbani kwake ilala na mashabiki wa Simba wakati fulani baada ya kuchapwa na Yanga...Tusubiri tuone!!
     
Loading...