Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiatu na m**0

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Globu, May 10, 2011.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kiatu alikuwa analalamika 'mimi Mungu kanionea, nakanyangwa, naendewa chooni......' M**o akamcheka akamwambia 'bora wewe, mimi tangu nibaleghe nafichwa kwenye chupi. Hata hewa sipati, nikitolewa humo naingizwa kwenye tundu lenye joto nasuguliwa mpaka natapika. Nikitolewa huko nipo hoi hata kusimama siwezi narudi tena kwenye chupi'
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wewe m***¤*¿¥*e utakuja upigwe Ban humu ndani hiyo topic km hii mara nyingine toa night ingali vichwa vimepoa
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    jamani tuwe makini na threads zetu,tutaja pigwa ban eti.
     
  4. A

    Aine JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mods tuondolee matusi haya
     
  5. K

    Kundasenyi Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! sina mbavu!!
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wewe vipi? hujawahi ona matusi humu JF. Haya si cha mtoto tu.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mh, sijacheka, haichekeshi.
    Ni matusi matupu! Mods iondoeni!
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    msameheni bure huyo kaingia mlango sio wake.... Mods msaidie kupitisha mlango husika
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi cyant xpress mi feelings right na!
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duu! nguvu zimeniishia
     
  11. a

    allydou JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    humu JF kuna harufu ya ubaguzi, watu wengine wakiweka mada zao hata kama zina matusi hazikashifiwi, wengine wakiweka, hata kama zina matusi ya kawaida tu zitapondwa kama nini, sasa hii mada ina matusi gani ya kutisha jamani, na isitoshe ipo kwenye jokes, hebu tuwe waungwana.
     
  12. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hayo siyo matusi kwa sababu zipo sehemu yake,Kwenye Jokes.
     
  13. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Allydou! hawa watu ni wa ajabu sana yaani ni wabaguzi vibaya mno alafu wanaona wenzao ni wabaguzi
     
  14. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ivi kwani humu kwenye Jokes tunatakiwa kuwa tunaandika nini? kuhusu Mungu ama kuhusu nini? mbona mtu akiandika kitu mnajifanya mnabusaaaaaaaaaaaara, kama vipi si msiwe mnaingia humu, acheni mambo yenu ya ajabu nendeni kwenye siasa kama mnataka mambo mengine
     
Loading...