Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiasi gani anafikishiwa mmiliki wa bajaj na bodaboda kwa siku

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by muuza ugoro, May 20, 2012.

  1. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wandugu, tafadhali naomba julishwa ni kiasi gani minimum kwa siku anapata mmliki wa bajaj na bodaboda kwa mkoa wa Dsm wilaya ya kinondoni?
     
  2. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kama we ndo mmiliki uamuzi ni wako. unoongea na huyo unayemkabidhi(MAPATANO) hakuna kanuni ktk hili.
     
  3. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu, tunazungumzia kuhusu Average au Mean amount, yaani kwa kukadiria kwa siku inakuwa ni kiasi gani? Unaweza ukaweka katika range..... shilingi X hadi shilingi Y kadirio.
    Ndugu muuza ugoro amewakilisha



     
  4. K'T

    K'T Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makadilio ni elfu 50 kwa boda boda na bajaji ni laki kwa wiki
     
  5. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bajaj ni elfu 15 hadi 20 kwa siku.
    Bodaboda ni elfu 10 hadi 15 kwa siku. Nimeprove hilo na nina uhakika nalo!!
     
  6. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Peoplessssssssssssssssssssss
     
  7. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    thanx wakuu. Hapo maintance ni juu ya dereva au mmiliki?
     
  8. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maintenence ni mapatano kati ya mmiliki na dereva.
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nasikia lakini hii biashara ni pasua kichwa sana, halafu dereva hachelewi kugonga akakimbia anakuacha unahangaika na polisi.
     
Loading...