Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiasi fulani naanza kushawishika dr.migiro anajipanga kwa urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by nyabhingi, Apr 6, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    haya ni machale yangu binafsi yanayonicheza kuwa huyu mama anajipanga,..ndio home sweet home lakini
    hivi vitrip vyake lately sio bure halafu ****** body language yake pembeni ni kama anasema,.this is the next one,..rejea kauli ya UVCCM kwamba jina la next president analo mezani kwake,...tumeangalia jinsia,..zamu ya wanawake blahblahblah.....
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    tukimpa tumeliwa
     
  3. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hana nafasi mkuu nitakuja kushuka nondo soon akionyesha kuanza kupitapita kwa wanachama ama akianza kuunda mtandao
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Huku kurudi rudi nyumbani kwa kusingizia anamsindikiza mkurugenzi wa UNAIDS danganya toto ana lake jambo anaanza kujenga mtandao haya natusubiri
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    Labda awe Rais wa wapare.
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mnataka kumtengenezea bifu na akina EL
     
  7. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Let her exercise her constitutional Rights
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Hapa ndio patakuwa patamu.. sababu hiki chama cha kijani wanajimaliza wenyewe kwa wenyewe!!:hug:
     
  9. N

    Nonda JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Tanzania inapenda sifa...kuna thread imesema uwakilishi wa wanawake bungeni TZ ni mkubwa kupita wa US.

    Tayari tunae spika mwanamke...Bado hatujapata Rais mwanamke....mwacheni ajaribu bahati yake.
    Hawa waliotangulia nao ni hao hao wa kubahatisha tu.
     
  10. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Wanawake wa Tz ..Sophia Simba, Anne Makinda,Selina Kombani, yule wa Utumishi sijui ndiye nani tena ... maboara wakubwa. Huyu atakuwa na tofauti gani hadi awe Rais.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni kweli
    nami naamin hivyo,taarifa hizo nilizpztz toka kwa mtu nyet sana huko kwenye system
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona hilo ni tangu siku nyingi sana tu mzee ingawaje 1. rekodi yake kuendeleza Watanzania, 2. nguvu ya kundi la mafisadi ndani ya CCM, 3. uzoefu wake mdogo serikalini na, 4. kutokutokukea upande wa Tanzania Visiwani, 5. na kuwa na ushawishi hafifu kwa vijana (gala la kisasa zaidi ya kura nchini) na kutokuamini katika Reformist na bila maslahi ya taifa balI tu ni uhai tu wa CCM, yooote ni vikwazo kwake kwa namna ya peke yake mno.
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Kwani ana ubaya gani unaomnyima sifa za kugombea urais?
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kuonekana kuwa ni chaguo la Jakaya ni liability kubwa sana kwa upande wa Asha Rose; nadhani wengi wa wananchi watapenda Rais ajae awe ni mtu wa mbali sana na ******!!
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I doubt it
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    chama chake kina mfanya kunuka hata kama kaoga vipi
     
  17. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    She is way better than the S. Simba's, the Celina Kombani's and the others that fill up those "special" seats in parliament. But the forces that be will never let her become president and I doubt many Tanzanians would honestly vote for a female presidential candidate if she was presented to them.
     
  18. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tukikubali tu, wamarekani watachukua mali asili zetu zote ndani ya uongozi wake. Watafanya wanavyotaka. Itakuwa afadhali kwa awamu zote zilizopita kwani mkoloni atarejea kwa fujo.
     
  19. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    anakuja kuangalia kama amepata wapangajì kwenye villa yake mpya ya isamilo mwanza
     
  20. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Wataka radhi wanawake tafadhali!!

    Ina maana wewe unawajua wanawake kwamba hawafai au kwa vile hujawapenda hao uliowataja basi kila mwanamke hafai?? A.R. Migiro unamfahamu?
     
Loading...