Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiapo kwa ajili yako

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Oct 10, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    View attachment Kiapo kwako.pdf

    jamani jitahidini kufuata kiapo hiki. na tumieni email zenu kuwatumia (to forward) ndugu, jamaa na marafiki ZETU KABLA YA SIKU YA KUPIGA KURA. NDUGU ZETU WANAWEZA PIA KUPRINT NA KUZAMBAZA KWA WATU WENGI KADRI INAVYWEZEKANA. MUNGU IBARIKI TANZANIA. EMAIL YANGU NI quality.chality0@gmail.com WA MAWASILIANO ZAIDI
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks
    nyongeza...
    Sitachagua kiongozi anayetumia nguvu za KIJESHI kutishia raia wema na kusigina demokrasia
     
  3. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ujumbe murua kabisa!
     
  4. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MPAMBALYOTO, Nakushukuru. ila katika pdf doc, nimeweka isuue kuhusu vitisho vya jeshi na CCM. Lakini tungeweza kuiboresha na kuipublicise au kuifikisha kwa wengi.
     
Loading...