Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiapo kinachodhihirisha unafiki wa wana - CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tutor B, Apr 20, 2012.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,703
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    “Rushwa ni adui wa haki, sitapokea wala kutoa rushwa”
    "Nitasema kweli daima fitina kwangu mwiko".


    Majority ya wana CCM ni wala rushwa, ni waongo na fitina kwao ni jadi. Mnasemaje wenzangu?
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli kaka
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kiapo mdomoni rushwa moyoni
     
  4. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,703
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Wanafiki wataumbuka kwa kutopiga kura za kumng'oa mnafiki mkubwa.
     
  5. A

    Abdillah1984 New Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiapo hicho hakiendani na hali halisi tuliyo nayo
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,703
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama tumeishajua hilo ni kwa nini tusifanye mkakati wa dhati ili kukifutilia kabisa hiki chama kisichokuwa na maadili?
     
Loading...