Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiapo cha Utii wa Wabunge Ijumaa 12 hadi 16 Novemba 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtu wa Mungu, Nov 9, 2010.

  1. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilisikia kwenye ITV leo 9.11.2010 kwamba waheshimiwa wabunge wetu wanakula kiapo cha utii kuanzia Ijumaa 12.11 hadi Jumanne 16.11.2010.

    Nilifurahi sana, lakini nilipokumbuka jambo moja furaha hiyo ikanywea. Eti si wote wana sifa ya kuitwa wabunge-wale jamaa waliopinga wapinzani wao ngwala na wengine kuhonga mamilioni ili wabaki wenyewe waingie kwa chee.

    Sijui kama walijua kiama hiki ama ndo wamekwisha chukua kandambili zao na kuingia mitini ndani ya jiji la Dodomia????
     
Loading...