Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiapo cha tanzania kina kasoro-kirekebishwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkombozi, Nov 27, 2010.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wengi wetu tumewahi kusikia kiapo cha TZ kinachotumika na Mawaziri,wabunge n.k.kuna sehemu kinasema "NITAITUMIKIA KWA MOYO WANGU WOTE" Kibadilishwe na kusomeka hivi "NITAITUMIKIA KWA MOYO WANGU WOTE NA KWA KWA AKILI YANGU YOTE"Wengi au baadhi hawatumii akili,itasaidia watu kutumia akili pia katika uutendaji wao..
     
Loading...