Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiangalie kwa umbali na umakini kizee hichi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Babylon, Sep 10, 2010.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Only time will tell.(lakuvunda halina Ubani)[​IMG]
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mzee wa ruksa naye bana, inasemekana kuwa yeye ndiye JK anamtumia sasa hivi kutuliza migawanyo ndani ya ccm.
    Kutakuwa tu na maelezo mazuri ya kwanini hili limeruhusiwa kupigwa picha na kuwekwa kule kwa mzee wa propaganda za ccm - michuzi.
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ila hiyo heading mkuu wangu haijatulia sana
     
  4. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo ujumbe ni upi..binafsi zijaweza kuwaelewa hawa watu kabisaa!!
    Zaidi ni kuwa hiyo blogu ya masupu nimeiondoa kabisa kwenye favourites zangu kwa sababu iko too biased.
     
  5. S

    Sylver Senior Member

    #5
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiss the don ring, OK!!

    Badili heading iko offendive kiasi (unnecessary)
     
  6. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwanza katika blog ambazo nilikuwa naziamini kiasi kwamba siwezi pitisha siku bila kuipitia ni blog ya bwana michuzi, ila kwa sasa najionea kichefuchefu kabisa kuifungua kwani najua lazima takutana na habari na picha za watu wa ccm zaidi ya asilimia 80. Ule usemi wake wa sibagui sichagui atayenizika simjui ni danganya toto tupu, kwani ameshindwa kabisa kuficha hisia zake kuwa yeye ni kada wa kutumainiwa wa ccm.
     
Loading...