Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiama kwa watendaji wabovu sirikalini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msambaru, Apr 19, 2012.

  1. m

    msambaru JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hatimae spirit ya CDM commanders imeanza kuwaingia wanamagamba, kwa hakika mei mosi twaweza shuhudia serikali ikitoa kauli juu ya hawa watu wake kama ni kuwafukuza, kuwafunga ama kuwanyonga particularly i will be happy.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    pEOPLES POWEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEER
     
  3. Iika

    Iika Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine unaweza kufikiri yanayoendelea bungeni ni hadithi za bibi na babu lakini ukweli ni kuwa nchi imejaa ufisadi na ukweli ulio wazi ni kuwa raisi wetu ni mpole ! Nadhani tuwe kama china wanyongwe tu.
     
  4. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap! wachache wameshasoma alama za nyakati. haki ya nani, wasipo waadhibu baadhi ya mawaziri na watendaji serekali. wanachi tuukatae hii serekali kwa kuwaonyesha ktk uchaguzi. Hii ni dharau atuwezi kuivumilia
     
  5. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Serikali gani ?? Serikali ya Tanzania hii hii tunayoifahamu, au nchi nyingine ??
     
Loading...