Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIAMA CUF: Baada ya kugalagazwa Uzini, Temeke yapasuka wanachama zaidi ya 1,400 WAJITOA

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by hasan124, Feb 13, 2012.

  1. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika kile kinachoaminika Ni DHAMBI ya ChukiUbinafsi na Fitna (Kama initials za chama husika CUF), Leo tar.13-02-2012 viongozi na wanachama Kutoka wilaya ya Temeke zaidi ya 1420wamejitoa katika chama hicho katika muendelezo wa lile gogoro linalokitafuna chama hicho baada ya kuwavua uanachama MHE. Hamad Rashid Mohamed Mbunge wa WAWI, Doyo Hasan Doyo, MHE. Shoka pamoja na Sanane wote Wajumbe wa Kamati Kuu ya Chama Taifa KIMIZENGWE.
    Habari hii mbaya mno kwa chama hicho imekuja siku moja tu baada ya kugalagazwa vibaya mno na CCM na Chadema katika chaguzi ndogo ya Muwakilishi jimbo la Uzini Visiwani Zanzibar.
    Katika sakata Hilo, wanachama waliojivua Leo hii wakiaminika kabisa kupinga maamuzi ya kibabe na kutozingatia Sheria, haki na demokrasia kutoka kwa viongozi wakuu wa chama husika, hivyo kwa kauli moja wameamua kuonyesha wazi msimamo wao wa kumuunga MKONO MHE. Hamad Rashid Ni pamoja na Wajumbe wa Kamati Tendaji ya Wilaya ya Temeke wa4 wakiongozwa na Bi. Rehema Chamwenyewe na mama Zainab Momba, Mkurugenzi wa Haki zaBinadamu Wilaya Rajabu Sudi, ilevile wako viongozi na wanachama wa kata za Makangarawe, Mbagala, Kiburugwa, Tandika, Azimio, Toangoma na Mbagala Kuu.
     
  2. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika kile kinachoaminika Ni DHAMBI ya ChukiUbinafsi na Fitna (Kama initials za chama husika CUF), Leo tar.13-02-2012 viongozi na wanachama Kutoka wilaya ya Temeke zaidi ya 1420wamejitoa katika chama hicho katika muendelezo wa lile gogoro linalokitafuna chama hicho baada ya kuwavua uanachama MHE. Hamad Rashid Mohamed Mbunge wa WAWI, Doyo Hasan Doyo, MHE. Shoka pamoja na Sanane wote Wajumbe wa Baraza Kuu ya Chama Taifa "KIMIZENGWE".
    Habari hii mbaya mno kwa chama hicho imekuja siku moja tu baada ya kugalagazwa vibaya mno na CCM na Chadema katika chaguzi ndogo ya Muwakilishi jimbo la Uzini Visiwani Zanzibar.
    Katika mkutano na wandishi wa habari kwenye Ukumbi wa Dar Live ulioko Mbagala,wanachama waliotangaza kujitoa Leo hii wakiaminika kabisa kupinga maamuzi ya kibabe na kutozingatia Sheria, haki na demokrasia kutoka kwa viongozi wakuu wa chama husika, hivyo kwa kauli moja wameamua kuonyesha wazi msimamo wao wa kumuunga MKONO MHE. Hamad Rashid Ni pamoja na Wajumbe wa Kamati Tendaji ya Wilaya ya Temeke wa4 wakiongozwa na Bi. Rehema Chamwenyewe na mama Zainab Momba, Mkurugenzi wa Haki zaBinadamu Wilaya Rajabu Sudi, vilevile wako viongozi na wanachama wa kata za Makangarawe, Mbagala, Kiburugwa, Tandika, Azimio, Toangoma na Mbagala Kuu.
    Dhambi hii ITAENDELEA kukitafuna chama hiki hadi lini? Hasa ukizingatia tetesi za chama kipya cha kisiasa kinachotarajiwa kuanzishwa na MHE. Hamad Rashid, Je, CUF itapona na gharika hili?
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dalili nzuri kwa CHADEMA kuchukua nchi 2015! Hamad anasubiri nini na chama chake kipya?
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chadema + CCM propaganda @work, nani asiyemfahamu mto mada..anavyolamba miguu ya HR na chadema..

    wenye akili walishakupotezea..
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Na kama wameenda magamb.a watakuwa wanawanga mchana,
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huo ni uongo
    CUF haina wanachama wafikao mia mmoja huko Temeke
    wanachama wa CUF temeke ni kama 46 tu
     
  7. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utaisoma Wewe, vp naskia mmeshika namba tatu tena Ni kweli?! Someni alama za nyakati itawasaidia.
     
  8. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Siasa za bongo shida tupu, watu wanapenda chama kuliko hata nchi yao..bora nchi ifilisike lakini chama kiwe na nguvu. poor Tz yangu!!
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    CUF kama hawatakubali mabadiliko kwa sasa, wakiendelea kukumbatia vyeo basi wataishia kuwa kama TLP...
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona wilaya ya Temeke ndiyo base yao Marytina? Na njia yote ya Kilwa road hadi Mbagala ni CUF kwa sana... Inaendelea hivyo hadi,mikoa ya kusini mashariki(Lindi na Mtwara)
     
  11. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi gani unayosemea?
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nini cha ajabu kusika no.3? unajua chama chako chadema kimeshika namba hiyo miaka mingapi kabla ya kwenda no.2?
     
  13. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Timua timuatimua hiyo, uanadhani Ccmfd wenu wale? Kuna mafisadi wangapi na still wanabebana? Kama Ishu Ni kutimuana basi Leo CCM kingebaki jina tu. haiwezekani mtimue mihimili ya chama halafu mkasalimika hata kidogo Hilo halipo.....sera za ******* zile ndio siasa japo wanatutia changa la macho but still inawakandamiza kusavaiv....Leo hii kwa Ubinafsi tu wa wachache wakaonabora waue chama Inasikitisha sana.
     
  14. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safari Ni hatua lakini sio za kurudi nyuma.
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hamna kitu kama base ya CUF
    naomba mungu HR aondolewe ufanyike uchaguzi pemba ujionee CUF asipokuwa third again
     
  16. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hii. Topical na Chuki Ubinafsi na Fitina zake wanapiga hatua za kurudi nyuma halafu wanajisifu!
     
  17. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama CCM B Cuf ina wanachama 46 tu temeke basi haistahili kuwa chama cha siasa iliyobaki ikakune nazi tu mwanzo mwisho.
     
  18. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara wanachama 1000 wajitoa mara katika thread nyingine 1400 wajitoa, mbona huna Consistence katika kureport kwako?
     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Waache wafu wazike cuf yao
     
  20. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimepost then nikaedit kurekebisha kidogo then watu wakawa washakoment kwa ile ya kwanza within a minute ndio maana nikashindwa kutoa moja....but reality Ni watu 1420 wametangaza kujitoa plus unaweza kucheki ITV & Mlimani ndio walikuwepo pia magazeti kesho like Majira, Tanzania Daima etal.
     
Loading...