Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiama cha nyumba ndogo.kina dada tuolewe tu sasa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Mar 2, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    jamani sasa hv mishahara ya wanaume inaingizwa kwenye a/c za wake zao hata kama wife ni mother house ofisi inamfungulia a/c inamuwekea mshahara woote wa mzee nyumba ndogo zitakomaje
    heri nitafute mchumba mwenye mshahara mnono a/c yangu ijae mie
    mwanamke opportunity bwana
    kweli wanaume mmeumbwa mateesooo matesoo kuhangaika
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nchi gani hiyo?
    tuna raha ambao hatujaoa
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii umeipata wapi Smile? Sasa hizi nyumba ndogo, itabidi zitafute jamaa waliojiajiri (self employed) kwani wao wanajilipa wenyewe
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    utaoa tu
    siku yako inakuja ya kupiga magoti ukiomba hela ya bia
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wanaume wenye ajira za mwisho wa mwezi itabidi wawe wanaume wa mwanamke mmoja sasa
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nyumba ndogo zingine hazihitaji hela ya matumizi, they do it for pleasure!!! :A S embarassed:
     
  7. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Hii nliona futuhi jana star tv, cjui kama iko applicable hapa mu bongoland.
     
  8. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Na kwann utegemee kipato cha mumeo??kwan wewe huwezi kufanya kazi kwa mikono yako ukajiingizia kipato??yan wanawake bado wanamawazo ya kutegemea kipato cha mume??kweli ndo mana wanawake wengi wanateseka na kunyanyasika sana nowdays!amken wanawake!waume zetu ni wenzi wetu ambao tunashea life together lkn si ndo unamfanya kama Ndo ATM.tuwaheshimu waume zetu na kufurahia sapoti ya kipato chao lkn si ndo kulazimisha eti asilimia kadhaaa ya mshahara wake uje kwangu no!afanye hivyo kwa kupenda kwake.tuwe na ubinadam sometimes!ni hela zake yeye ndo apange zitumike vipi
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,404
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Yaaani mshahara wangu uingie kwenye a/c ya mwanamke? Na yeye wakwake utaingia kwenye a/c yangu.
    ????hapa sasa tunatafutana ubaya.
     
  10. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    M'hu, m'hu, m'hu, ha ha ha ha! Hi hi hi hi,kwi kwi kwi, teh teh teh! Uuuh!
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Smile nafikiri hili ni nchi moja ya mashariki ya mbali huko
    Mhh hapa bongo hilo litakuwa utata
    kazi nifanye mie mshahara achukue mwingine
    we patachimbika hapo
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Haitatokea hapa TZ kwa kuwa sera wetu ndio vinara wa ama kuwa na nyumba ndogo au wao kuwa nyumba ndogo........hata bi kiroboto aliwahi kuwa nyumba ndogo ya mhadhiri wa zamani wa IFM......:lol::eyebrows::embarassed2:
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Jeshini labda
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Smile, Unatafuta mchumba?
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Usiogope smile,achana NA hao WA kusubiria tar 30, mashefa ukweli tuko hapa kila siku zinaingia tu.
     
  16. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hahahah! Smile bwana, huachi kunichekesha kwa sredi zako za kikubwa.
     
  17. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    bora uwashauri wanawake wenzako wenye mawazo mgando kama barafu ambayo husubilia joto ili iweze kuyeyuka.
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ubaya gani si atakupa
    wife atakuwa anakufanyia allocation ya fund maana hilo limewashinda
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    lete salary slip yako kwanza
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nilijua msemaji mkuu wa nyumba mdogo hili utalia sana.heshima ya mama kayai itarudi sasa
     
Loading...