Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIA inatia aibu: Bar and Restaurant

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MWEEN, May 30, 2011.

  1. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Dear readers,
    For the first time I had an opportunity to fly through KIA early this month. I arrived early at the airport so naturally I decided to quench my thirst at the place where all airports usually have. I got the shock of my life when I arrived there. Here are the pictures and judge for yourself.


    Menu.JPG

    Menu 1.JPG

    DSC02564.JPG

    DSC02565.JPG

    DSC02563.JPG
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,082
    Likes Received: 6,751
    Trophy Points: 280
    Mh kama kale ka uwanja ka dodoma aibu kwa international airport magamba wamechakachua tuuu
     
  3. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naona ni kama kuna mitego ya Panya, Sijajua ni vitu gani vile wameweka, Pole sana ndugu for a such greater Disappointment
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    what about JKNIA? mi naona bora hapo KIA..
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kwenye ubao wa matangazo, its needs a very little money to design a microcontroller based board inakuwa inajiupdate yenyewe! lakini siyo kosa la mwenye restaurent ni uongozi wa kiwanja kuruhusu vitu kama hivyo!
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Viti na meza! vinaonyesha hali ya hatari mtu ukikaa unaweza kuanguka muda wowote! hivi ndo vitu watz wenzangu tunahitaji tuviangalie na kuviweka viendane na ushindani wa kiuchumi, kitalii pamoja na hali za kibiashara.
     
  8. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    si unajua kuna mpango wa kuufanya huo uwanja kuwa chuo cha kata! ndio mikakati iliyo mbioni ya chama cha Magamba
     
  9. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umeshawahi kuingia chooni pale? Ebu jaribu cku moja!:mod:
     
Loading...